Kazi ya kujitolea

Kazi ya kujitolea

Villa Baviera

Member
Joined
Nov 21, 2013
Posts
13
Reaction score
2
habari wana JF
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 28,elimu yangu ni Bsc in mining engineering.kwa sasa natafuta kazi ya kujitolea hasa hasa ya kushika chaki.ninaweza fundisha masomo ya maths na physics.nimeamua kufanya hivi kwani ninahitaji saidia watanzania wenzangu kwani kukaa bure haisaidii,Availability yangu ni 2 weeks/ month(kwa mwaka mzima).nipo dar
Nawasilisha wakuu.
 
K poa uwe unanitokea huku magwepande mkuu unifundishe Carculs,functions na Light
 
Kaka umesomea wapi hiyo course, na umemaliza lini? Changamoto za ajira zikoje, maana kozi hiyo mbona ni nzuri tu.
 
Kaka umesomea wapi hiyo course, na umemaliza lini? Changamoto za ajira zikoje, maana kozi hiyo mbona ni nzuri tu.

Na mi sio kilaza by the way nimeso mzumbe o level na advance level pia udsm nimepata 1st class pia sio kwamba sina kazi kazi ninayo ndo maaana nkasema 2weeks/month. Umeelewa nataka nisaidie watz
 
Wewe umesema sio kilaza fine. ni kipanga gani hajui shule zinazohitaji waalim Dar. hizi zote za kata wewe huzioni. eti wewe ckilaza. OPEN YOUR EYES AND EARS. SHUT YOUR MOUTH.
 
Mkuu umejaribu barrick,kahama na migod mingine?
aply pia nchi kama DRC,Botwasaba nk uwe rafiki sana na mitandano
pia cheki Job Vacancies in United Nations and International Organizations


habari wana JF
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 28,elimu yangu ni Bsc in mining engineering.kwa sasa natafuta kazi ya kujitolea hasa hasa ya kushika chaki.ninaweza fundisha masomo ya maths na physics.nimeamua kufanya hivi kwani ninahitaji saidia watanzania wenzangu kwani kukaa bure haisaidii,Availability yangu ni 2 weeks/ month(kwa mwaka mzima).nipo dar
Nawasilisha wakuu.
 
nenda shule yoyote ya kata iliyo karibu nawe mkuu
 
Wewe umesema sio kilaza fine. ni kipanga gani hajui shule zinazohitaji waalim Dar. hizi zote za kata wewe huzioni. eti wewe ckilaza. OPEN YOUR EYES AND EARS. SHUT YOUR MOUTH.

Sawa kiongozi ntajie shule moja ya kata iliyopo mitaa ya mbezi
 
Na mi sio kilaza by the way nimeso mzumbe o level na advance level pia udsm nimepata 1st class pia sio kwamba sina kazi kazi ninayo ndo maaana nkasema 2weeks/month. Umeelewa nataka nisaidie watz

Nimekusoma mkuu. Napenda watz wenye moyo kama wako. Be blessed more.
 
Back
Top Bottom