• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kazi ya jeshi lazima ugangamale sio mchezo

MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
994
Points
1,000
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
994 1,000


Hebu mcheki huyu mjeda anavyogangamala, kwa kweli sio mchezo haihitaji usharobaro
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,515
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,515 1,500
Na inaonyesha aliamua kukakamaa kila pande yakatokea hayo
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 1,195
Hamna lolote, biashara matangazo.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,137
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,137 2,000
Ana spea nyingi ndio maana anajiamini
 
C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined
May 3, 2012
Messages
195
Points
0
C

chitanda.nyoka

Senior Member
Joined May 3, 2012
195 0
kama angekua hajavaa boxer ingekua noma
 

Forum statistics

Threads 1,403,648
Members 531,313
Posts 34,430,246
Top