Kazi ya bakery


mkali wao

mkali wao

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
654
Likes
238
Points
60
mkali wao

mkali wao

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
654 238 60
Habari zenu... daah jaman kama kuna mtu ana Bakery na anatafuta mtu wa kuslace mikate anifanye mpango coz nna uzoefu wa kazi hiyo... hata kama kuna kazi nyingine poa tu mi nipo tayari.
Tuwasiliane PM au hata hapa hapa. Nitashukuru sana.
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,526
Likes
2,102
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,526 2,102 280
Kwanza ujue kwamba siku hizi kuna machine za ku slice mikate.
Sasa labda uniambie wewe ni machine Operator.

Kisha unaweza kunipa Idea ya Biashara hiyo,naweza kufikira kuanzisha.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,323
Likes
2,131
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,323 2,131 280
Habari zenu... daah jaman kama kuna mtu ana Bakery na anatafuta mtu wa kuslace mikate anifanye mpango coz nna uzoefu wa kazi hiyo... hata kama kuna kazi nyingine poa tu mi nipo tayari.
Tuwasiliane PM au hata hapa hapa. Nitashukuru sana.
Mkuu, ku slice mikate sio kazi ya kitaalamu. Baking is, slicing can be done by anybody.

Sasa unatakaje kazi moja tu ya slicing ambayo kimsingi haiwezi kuwa kazi ya mtu mmoja wa kuajiriwa?

If you have any other skills....especially in baking, please PM me.
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876