suleym JF-Expert Member Joined Sep 21, 2010 Posts 1,961 Reaction score 1,211 Apr 23, 2012 #1 hakika inaonekana PM wetu siasa kama aliingia kwa bahati mbaya in short inaonekana haikuwa fani yake, inaonekana kuna kazi ambayo ni yake kaikwepa, unadhani kazi gani ingemfaa mheshimkiwa huyu na angeitendea haki km angeifanya!!!?
hakika inaonekana PM wetu siasa kama aliingia kwa bahati mbaya in short inaonekana haikuwa fani yake, inaonekana kuna kazi ambayo ni yake kaikwepa, unadhani kazi gani ingemfaa mheshimkiwa huyu na angeitendea haki km angeifanya!!!?
Judgement JF-Expert Member Joined Nov 13, 2011 Posts 10,326 Reaction score 4,789 Apr 23, 2012 #2 Angekua dereva wa prime minister.
sijui nini JF-Expert Member Joined Sep 29, 2010 Posts 2,553 Reaction score 1,293 Apr 23, 2012 #3 Judgement said: Angekua dereva wa prime minister. Click to expand... .......wa bodaboda bana!!
SIM JF-Expert Member Joined Oct 25, 2011 Posts 1,795 Reaction score 1,309 Apr 23, 2012 #4 Huyu ni mtoto wa mkulima angesaidiana na mzee wake kilimo, kazi hiyo ingemfaa sana.
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,461 Reaction score 29,886 Apr 23, 2012 #6 Mganga wa kienyeji. hebu mvishe lile likaniki leusi na nyekundu halafu umdeku usisahau kumwekea tunguli zake pembeni.
Mganga wa kienyeji. hebu mvishe lile likaniki leusi na nyekundu halafu umdeku usisahau kumwekea tunguli zake pembeni.
S Stoudemire JF-Expert Member Joined Mar 24, 2012 Posts 839 Reaction score 208 Apr 23, 2012 #7 Angekuwa yule anayebeba ngoma kubwa kwenye mdundiko
Shine JF-Expert Member Joined Feb 5, 2011 Posts 11,481 Reaction score 1,372 Apr 23, 2012 #8 Kwahiyo wa kulaumiwa nani hapo? Aliyemteua au aleyemshauri agombee ubunge?
C Chipolopolo JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 1,432 Reaction score 746 Apr 23, 2012 #9 Uonezi mtupuuu.Si bahati mbaya kuwa katika nafasi aliyonayo.Hakuokotwa barabarani...
Kirode JF-Expert Member Joined Mar 25, 2011 Posts 3,566 Reaction score 84 Apr 23, 2012 #10 Mwalimu shule ya msingi msoga,....-........
J John Ndyetabula Member Joined Sep 9, 2011 Posts 11 Reaction score 0 Apr 23, 2012 #11 Angekuwa komandoo jeshini
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Apr 23, 2012 #12 1. Angekuwa mliaji misibani kwa kukodi angefaa sana. 2. Angekuwa mbashiri wa mambo 'mdhaniaji' angependeza pia.
1. Angekuwa mliaji misibani kwa kukodi angefaa sana. 2. Angekuwa mbashiri wa mambo 'mdhaniaji' angependeza pia.
S Sambaja New Member Joined Apr 19, 2012 Posts 2 Reaction score 0 Apr 24, 2012 #13 Mi nadhani angekuwa pilato mahakamani angefaa zaidi