• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kazi: Anahitajika mhudumu mgahawani, Dsm

Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
8,459
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
8,459 2,000
Mcha mungu unakusudia nini mkuu? awe muislam au mkristo au?

unataka mwanaume au mwanamke?
kipindi hiki cha ramadhan unaoparate kwenye mfumo gani?
 
D

diranqhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2012
Messages
698
Points
500
D

diranqhe

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2012
698 500
Mcha mungu unakusudia nini mkuu? awe muislam au mkristo au?

unataka mwanaume au mwanamke?
kipindi hiki cha ramadhan unaoparate kwenye mfumo gani?
Acha walioelewa na wenye uhitaji waombe. Haya maswali yako sitayajibu hapa.
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,954
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,954 2,000
Aljazeera Restaurant iliyopo Kigogo karibu na shule ya msingi Kigogo, Dsm inatangaza nafasi ya mhudumu (waiter).

Anahitajika mhudumu (waiter) mwenye uzoefu, mcha Mungu na mwaminifu.

Elimu kuanzia darasa la kidato cha nne. Maombi yako tuma kupitia WhatsApp 0757528827. Au fikamgahawani moja kwa moja. KARIBUNI
Unatumaje kwa whatsApp hayo maombi?
 
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,927
Points
2,000
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,927 2,000
MShahara???
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,838
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,838 2,000
Ivi MTU mweny akili timilifu anatuma swali kama hili,..this ridiculous!
Mkuu serious job maombi huwa yanatumwa whattsapp? Ni sawa sawa na angesema tu sms kwa maombi tuu hapo kabadilisha platform tu, angesema andika barua tuu
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,954
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,954 2,000
Ivi MTU mweny akili timilifu anatuma swali kama hili,..this ridiculous!
Kwa hyo upige picha vyeti umtumie mkuu,okay,then?wengine sisi ni waajiri tunapouliza swali lina maana yake,huwezi tumiwa vyeti au cv whatsApp kama ni serious employer huwezi fanya hivi mkuu,naogopa huyu hatakulipa mshahara we omba tu kama unaona sio ridiculous kupost kazi hivi!
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,412
Points
2,000
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,412 2,000
Kwa hyo upige picha vyeti umtumie mkuu,okay,then?wengine sisi ni waajiri tunapouliza swali lina maana yake,huwezi tumiwa vyeti au cv whatsApp kama ni serious employer huwezi fanya hivi mkuu,naogopa huyu hatakulipa mshahara we omba tu kama unaona sio ridiculous kupost kazi hivi!
Nimekuelewa sasa,ahsante,
 

Forum statistics

Threads 1,403,181
Members 531,106
Posts 34,416,510
Top