kawe kimeeleweka


doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,594
Likes
749
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,594 749 280
mdee 43,365
angela 34,412
 
W

watarime

Senior Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
105
Likes
0
Points
0
W

watarime

Senior Member
Joined Oct 21, 2010
105 0 0
hongera sana Mdee!!!!!!! CHADEMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,901
Likes
340
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,901 340 180
Mzee upo ndani ya kituo au Imetangazwa na Msimamizi?
 
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined
Apr 28, 2010
Messages
155
Likes
0
Points
0
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined Apr 28, 2010
155 0 0
uko wapi na umeyapataje matokeo mkuu, usiwe unaturusha roho tu.
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,594
Likes
749
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,594 749 280
uko wapi na umeyapataje matokeo mkuu, usiwe unaturusha roho tu.
mkuu nasikiliza Radio live, msimamizi ikitangaza matokeo
Mbatia kapa 11600+

Habari ni za ukweli, update list yako tu
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,413
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,413 280
Source plizzzzzzzz!
 
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined
Apr 28, 2010
Messages
155
Likes
0
Points
0
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined Apr 28, 2010
155 0 0
mkuu nasikiliza Radio live, msimamizi ikitangaza matokeo
Mbatia kapa 11600+

Habari ni za ukweli, update list yako tu
Radio gani Mkuu, nashukuru sana..
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,594
Likes
749
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,594 749 280
WAPO radio FM 98.0
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Safi sana. Kwa matokeo haya naamini JK amefunikwa vibaya sana na Dr Slaa. Maana wao wameshinda kwenye vituo vidogo vidogo.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Safi sana tunazidi kuchanja mbuga
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Safi sana. Kwa matokeo haya naamini JK amefunikwa vibaya sana na Dr Slaa. Maana wao wameshinda kwenye vituo vidogo vidogo.
Majimbo ambayo Chadema imeshinda CCM inawauma kweli
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
11
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 11 135
hongera MDEEE, hongera CHADEMA!
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,594
Likes
749
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,594 749 280
walio jiandikisha walilikuwa 260,443
waliopiga kura 100,409
kura mbofumbofu 51 kwa ubunge

Idadi ya wapiga kura bado haikuridhisha, inawezekana waliujumiwa?
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
Majimbo ambayo Chadema imeshinda CCM inawauma kweli
Ni kweli ni kama mtu mwenye wachumba wengi lakini unayempenda zaidi anaolewa na mtu mwingine. Kwa hiyo hata ukijipa moyo kwa kusema 'well still nina wengi wa kuchagua' haisaidii kitu. Jimbo moja wanalochukua Chadema ni tamu kuliko 10 ya CCM
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
Kama una njaa usiingie JF maana mbavu zako zitavunjika!!!!!!! Yaani huku kama wote watoto wa baba mmoja ipo siku utasikia huu ni mtandao wa kuhamasisha vijana kuichukia CCM! Alikuwepo Malaria Sugu saizi nadhani kapona kabisa.
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
mamaaaa CCM ndo tunaelekea kuanza mwisho wetu kweli???
siamini
 
Mutwale

Mutwale

Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
67
Likes
0
Points
0
Mutwale

Mutwale

Member
Joined Oct 20, 2010
67 0 0
HHHHHHHHHHHHHHHHHHHurererere Halima Mdee bado Segerea,
Busanda vipi? any reliable news?
 

Forum statistics

Threads 1,252,182
Members 482,015
Posts 29,799,380