Kaulimbiu ya aids 2012 toka jamii forums.


K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Likes
7
Points
35
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 7 35
Ikinge jamii na jamii itakukinga na virusi vya ukimwi......
Hii ni kauli mbiu ya ukimwi toka jamii forums mwaka huu 2012.
Nawapenda wote wana jf mungu aepushe janga hili.
 
Wilbert1974

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
1,621
Likes
46
Points
145
Wilbert1974

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
1,621 46 145
Ikinge jamii na jamii itakukinga na virusi vya ukimwi......
Hii ni kauli mbiu ya ukimwi toka jamii forums mwaka huu 2012.
Nawapenda wote wana jf mungu aepushe janga hili.
Nauliza hii ni kaulimbiu ya WADAU au WAATHIRIKA hapa JF?!
Kama ni wadau hapana, ianze ya waathirika kwanza...
Hukuona ratiba ilivyovurugika hapo DAR?!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,894
Likes
15,362
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,894 15,362 280
Be blessed, kuna thread nimeianzisha kule itafute uweke neno pia, thanks
 

Forum statistics

Threads 1,249,423
Members 480,661
Posts 29,697,977