Kauli za Jussa juu ya uchaguzi wa Uzini ni hatari kwa umoja wa kitaifa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli za Jussa juu ya uchaguzi wa Uzini ni hatari kwa umoja wa kitaifa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kurunzi, Feb 15, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Binafsi nimemsikiliza Jussa akihojiwa na Mlimani TV sababu za kushindwa vibaya kwenye uchaguzi wa uzini amesema na wakazi wengi wa Uzini kwanza ni wakristo na si waislam na wana asili ya bara hivyo hawakupoteza muda kufanya kampeni ya nguvu.

    Kikweli naona CUF wamechanganyikiwa au Jussa ni mpotoshaji mkubwa.

     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,293
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    ..sasa mbona aliyeshinda siyo Mkristo au mwenye asili ya Tanganyika?

    ..I dont think Jussa can be that shallow. Ningefurahi sana kama ungetuletea hayo mahojiano na sisi tupate kumsikia.
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Eeeh!!! Kwa hiyo alikuwa anaudhihilishia uma kwamba,CUF ni chama cha kiislam tu na si wakristo,anyway acha waendelee kujizika wenyewe.
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Aiseeeeeeeeee........ kweli huyu ni 'mwanasharia' aliyebobea lol......
     
  5. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haya ni maneno ya kiongozi kweli? Kwani CUF ni chama cha Kidini? Au ni chama cha visiwani pekee?
    Kwanza mshindi si mkristo, na hata ukichanganya KURA za washindani wengine shiriki bado kura hizo hazifiki hata robo ya kura za mshindi. Sasa ni wakati wa kuukubali ukweli, na ukweli wenyewe ni kwamba ...
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa maana hiyo CUF ni chama cha kidini,ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha na bado ****** type!
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hakika nitaongea baada ya kupata uthibitisho wa hili jambo.Sidhani kama Jussa anaweza kujidhalilisha kwa kiwango hiki.
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hata mm nimemwona mlimani tv
     
  9. M

    Mbuli Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kayasema kweli nadhani taarifa ya habari ya mlimani tv itarudiwa saa tatu na nusu. Angalia kama hutamwana Jusa
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tutaangalia kwenye mtandao wao wa mzalendo kama hizi pumba aliongea, halafu mimi nashangaa wananchi wa ZNZ wanajaza wahindi tu kwenye serikali haahhaaaa yaani......
     
  11. mase88

    mase88 JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    uyu jamaa ana hoja akubali ameshindwa sasa uo ni upuuuzi gani anaongea anatafuta uharari hana wa hoja kisisasa acha dah! kweli ukiwa ujui ndo ivo tena:A S 465:
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Jamani hii hbr ni kweli hata mimi nimemuona povu likimtoka mlimani tv
     
  13. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Duh ismail jussa ladhu,uzini eti wakristo wengi,cuf bora hamad rashid
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Duh mkuu UYU JAMAA ANA HOJA.......
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hata mimi sikutegemea huwa namkubali sana jussa kwa kujenga hoja lakini leo nimemuona kama anajazba hivi.
     
  16. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Muacheni Jusa hapo ndo mipaka yake ya kufikiri ilipofikia mngetaka asemeje?
     
  17. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,442
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wasiasa shikamooni!!!!!!!!!!!!!
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hapo anasema CDM imeishinda Cuf kwa ukiristo ulionea. maana kuna makanisa mengi jimbo hilo
     
  19. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sikujua, kumbe raza ana aslili ya bara.
     
  20. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo anasisitiza kwamba CUF ni chama cha waislamu tu?
     
Loading...