Kauli ya Ngeleja ilikuwa na maana gani?

Kauli ya Ngeleja ilikuwa na maana gani?

Mroojr

Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
65
Reaction score
8
Nasema hivyo kwa sababu hivi karibuni waziri wa nishati Willium Ngeleja alitutangazia watanzania kuwa mgawo wa umeme umeisha nchi nzima labda pale tu penye tatizo la kiufundi. Lakini bado tunaendelea kuona mgawo wa umeme. Kauli hiyo ilikuwa na maana ipi?
 
Nasema hivyo kwa sababu hivi karibuni waziri wa nishati Willium Ngeleja alitutangazia watanzania kuwa mgawo wa umeme umeisha nchi nzima labda pale tu penye tatizo la kiufundi. Lakini bado tunaendelea kuona mgawo wa umeme. Kauli hiyo ilikuwa na maana ipi?
CCM ni mavi ya mbwa tu...hakuna cha mgao kuisha mgao unaendelea kama kawaida....
 
Jiandae kwa uchaguzi 2015...

Tulijiandaa hivyo hivyo kwa uchaguzi wa 2010,guess what happened? Wakati wewe unajiandaa kwa 2015 na mafisadi pia hawajalala wanaendelea kujiandaa lakini namini ipo siku watachoka na wataachia!
 
Ndo ubaya wa kuongozwa na wasanii.wanaleta bongo flavor mpaka ofisini
 
Back
Top Bottom