Kauli ya mpenzi wangu, inanitatiza sana

Kauli ya mpenzi wangu, inanitatiza sana

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Posts
647
Reaction score
351
Sijui nichukulie powa powa tu niendelee naye au nimuache. Leo nilitoka naye kwa grocery jirani na ninapoishi pande za kigamboni. Wakati tupo kwenye maongezi akanishika kama kunistua hivi, akaniambia angalia kule mwanaume anakojoa. Kuangalia ni mlevi moja anakojoa huku akiwa na mtarimbo wa haja. Umelala doro ni sawa sawa na wangu ukiwa wima. Kinachoniumiza, kwa nini alistuka vile. Kwa nini alimuita mwanaume huku akimkodolea bila soni. Nimemchoka ghafla
 
Mh mtihani huuu….mtu ukiwa umeshiba hutamani chakula kingine unajua!!
 
Kibamia kinakukosesha raha,usiwaze kitumie ipasavo umfikishe kunako,usione mitarimbo ikakutishe mingine hulala doro.
A man brags of his own penis however tiny is
 
Mhhh kwani uwongo mitalimbo inavutia hata ikiwa doro.
Ana haki ya kuushangaa na kumuita mwanaume.
As for you sorry buddy.......
 
Kibamia kinakukosesha raha,usiwaze kitumie ipasavo umfikishe kunako,usione mitarimbo ikakutishe mingine hulala doro.
A man brags of his own penis however tiny is

Umenikumbusha mambo ya I will marry when I want
 
Mwambie bwana. Mwenye bastola na mwenye bunduki wote wanaweza kufanya kazi zenye ufanisi sawa tu! Kwani zote si zinaua?
 
Akaaa mwenzangu hata mie huwa natazama hata kama nipo na hubby. Sasa mtu kama kajaaliwa ndo asisifie uumbaji? Lol kama nguo huwezi kuinunua hata window shopping ujibanie? Akaa mwache ale kwa macho!
 
Akaaa mwenzangu hata mie huwa natazama hata kama nipo na hubby. Sasa mtu kama kajaaliwa ndo asisifie uumbaji? Lol kama nguo huwezi kuinunua hata window shopping ujibanie? Akaa mwache ale kwa macho!

ha ha ha watu mnamaneno! Et ale kwa macho he he heeee !!
 
Amini usiamini hata wewe siku ukikojoa barabarani yuko binti atapita na jamaa yake atakusifia hivyohivyo😛hoto:
Jaribu utaniambia
 
Back
Top Bottom