Katuni ya mzee mzima wassira | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katuni ya mzee mzima wassira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Miwatamu, Oct 5, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Bila shaka hata mheshimiwa naye ataburudika kwa kuona ni jinsi gani wanae wanavyompa salaam mpya.

    Jioni njema nyote.
     

    Attached Files:

  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    hahahahaha
     
  3. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:eyebrows:
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli Wa-Hasira, nyama ya kuku sili, ila ya Jogoo nakula!
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  6. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Hivi kwa nini wanatuibia Tembo na vifaru wanaliacha hili dude la Gombe?
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,653
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    ...watu wagonvi!
     
  8. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    aisee.gud lukg
     
  9. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie simo hiyo nyara itakapo tokelezea huko itawajeruhi wanadamu
     
  10. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 9,107
    Likes Received: 4,566
    Trophy Points: 280
    Masihara mabaya hayo bandugu
     
  11. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    jamani mtashitakiwa kwa kuvunja mbavu za watu dah nimecheka xana
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    nguruwe sio haramu, haramu ni utumbo wake na maini tu.
     
  13. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaah!
     
  14. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,476
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Yeye hakuwa mvumilivu maana ni mmoja wa ma founder wa CDM,alipewa sukari ya ufisadi na Rosti tamu then akasepa,lakini wanae wamegundua kuwa dingi aliiingia cha kike kwa njaa zake!
     
  15. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,748
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Kwa ninavyomjua, hata hii katuni ataifanyia press ili kutoa ufafanuzi..... Huyu mzee ni kiboko, tangu alipojitetea kwa kulala (sio kusinzia) Bungeni, sina hamu naye! Huwa namuita 'Mzee wa Kukanusha'.
     
  16. M

    Maseto JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu ya makatazo ya dini yangu,i have no comment.
     
  17. C

    Concrete JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ni moja picha ya katuni niliyoipenda sana.
     
Loading...