Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,157 Nov 28, 2025 #2 "..Katiba ni Kijitabu.. " Akisikia amiri jeshi wa wauwaji
M matical JF-Expert Member Joined Nov 27, 2025 Posts 836 Reaction score 1,738 Nov 28, 2025 #3 Kuna mtu anadharau na kusigina Katiba ya nchi.. View: https://youtube.com/shorts/QtDuQaR7buM?si=gCqVBnO2kzwztubv
Kuna mtu anadharau na kusigina Katiba ya nchi.. View: https://youtube.com/shorts/QtDuQaR7buM?si=gCqVBnO2kzwztubv
machafuko jr JF-Expert Member Joined Sep 7, 2017 Posts 921 Reaction score 2,073 Nov 28, 2025 #4 Genius Man said: View attachment 3509006 Click to expand... Kitakatwa hiyo miguu hicho kibibi
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,461 Reaction score 197,192 Nov 30, 2025 #5 Kajitabu... Cc: Mahondaw
Beira Boy JF-Expert Member Joined Aug 7, 2016 Posts 25,056 Reaction score 45,215 Nov 30, 2025 #6 Huyo bibi yuko sahihi kabisa asilaumiwe maana tuna jeshi la kipumbafu sana