Katizo la umeme iringa mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katizo la umeme iringa mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwankaja Gwakilingo, Mar 10, 2012.

  1. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Comrades jamaa wa Tanesco wa mkoa huu wameanza kuuukata na kuurejesha umeme mara kadhaa

    Chonde jamani Updates za Ufunguzi wa Kampeni za CDM Maana hatuna imani na hawa jamaa huenda wakaukata Muda wa Ufunguzi
     
  2. P

    Pelege Senior Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wao umefika mana kila mbinu wanayoitumia CCM wanashindwa.
     
  3. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,834
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Leo wataukata na jtatu wataurejesha maana bwanao atakuwa anaongea na taifa
     
Loading...