Katika sifa hizi lazima na wewe ulikuwa nazo:

Katika sifa hizi lazima na wewe ulikuwa nazo:

mchakavumlasana

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Posts
389
Reaction score
213
[h=6]Ninakuhakikishia katika sifa hizi
kumi lazima wewe ulikuwa nazo
kadhaa.
...
1. Ulishacheza kibaba babaa/kimama mamaa

2. Ulikuwa mwizi wa sukari

3. wakati wa sikukuu usiponunuliwa nguo mpya unalia

4. Ulishadanganya unaumwa ili tu, usiende shule

5. ulishapangusa kamasi kwa shatila shule au mkononi (pakuvaliasaa)

6. Ulishawahi kulia kisa umelazimishwa kuoga

7. Ulishanawa mikono, miguu, uso na kichwa kisa unaogopa baridi na kujidai umeoga

8. Ulishawahi kudokoa mboga jikoni

9. Ulicheza kombolela pamoja na kifimbo cheza

10.Ulikuwa kikojozzzzzzzzz
[/h]
 
Hayo yote nimeshwahi kuyafanya kasoro namba 5, 6, 7 a namba kumi kwa sababu mimi nilikuwa msafi sana na hakuna kitu ninachopenda katika maisha yangu kama kuoga, kufua n.k yaani kazi za kushika maji nazizimia mbaya. Ikipita siku sijashika maji either kwa kuoga au kufua nitajisikia vibaya sana na kama ikipita siku bila kuoga nitajiona kama vile nanuka dunia nzima na pengine naweza kushindwa hata kutoka nje. na hii tabia ninayo mpaka hivi sasa. Sikuwahi kujikojikojolea hata nilipokuwa mdogo.
 
Kiukweli namba 4 na 6 niliyafanya, aisee mimi na shule tulikua mbalimbali kabisa. Suala la kuoga hasa usiku wakati wa kwenda kulala aaghr! Ilikua kero sana ila siku hizi mimi ndo nimekua mtu wa kuwahimiza wadogo zangu na watoto pia kwenda shule. Thanx my mama and my baba kwa malezi mazuri, sasa naenjoy.
 
haaaaaaaaa!!!!!!!!!
haiwezekani banaaa. mie zote hizo sijawahi zifanya....

Utakua umekulia ktk mazingira yaliyo strict tena geti kali lililoandikwa, "TAHADHALI, KUNA MBWA MKALI", shule unapelekwa na kurudishwa kwa gari, hasahasa yatakua mazingira ya pale magogoni au masaki au oysterbay.
 
No tatu nilikomaa nayo mpaka nikiwa fom tuu,
Na mama alikua anajua kbs bila nguo mpya siku ya sikuuu hata lipikwe pilau sitakula ni kilio mwanzo mwisho,
Mara nyingi walikua wanatununulia alafu yangu wanaificha na kunambia hawakupata zaizi yangu eti kwa vile nilikua mnene hapo ndio nilikua naachia bonge la kilio mpaka wanaitoa na kunikabidhi!!
 
Hiyo namba 7 hiyo. Enzi hizo kukiwa na baridi unaenda kuoga unanawa mikono, miguu na kichwa, wazazi walipositukia mchezo, ikawa kila nikimaliza kuoga wanaangalia tumbo kama lina hali ya usafi. Nikabadili na kuongeza tendo la kulowanisha tumbo. Tehe tehe tehe, enzi hizo we ziache ziwe hivyo tu.
 
3,4,5,6, na 7 sijafanya, ila la kikojozi mpk miaka 10 mi nlikua kikojozi, tena wakati mwengine hata nikishighulishwa na michezo basi siwahi fika chooni mara najikojolea kwenye puru.
Kudokoa mpk leo, ha ha heh, bt nadokoa nkipika mwenyewe jikoni
 
Hiyo namba 7 hiyo. Enzi hizo kukiwa na baridi unaenda kuoga unanawa mikono, miguu na kichwa, wazazi walipositukia mchezo, ikawa kila nikimaliza kuoga wanaangalia tumbo kama lina hali ya usafi. Nikabadili na kuongeza tendo la kulowanisha tumbo. Tehe tehe tehe, enzi hizo we ziache ziwe hivyo tu.

Ahahahah u have made my day.... Eehheehhe BIG UP
 
kwa maelezo haya inaelekea ulikuwa unapenda sana kucheza kwenye mvua wewe.....ukirudi nyumbani umelowa chapaaaaaaa

Hayo yote nimeshwahi kuyafanya kasoro namba 5, 6, 7 a namba kumi kwa sababu mimi nilikuwa msafi sana na hakuna kitu ninachopenda katika maisha yangu kama kuoga, kufua n.k yaani kazi za kushika maji nazizimia mbaya. Ikipita siku sijashika maji either kwa kuoga au kufua nitajisikia vibaya sana na kama ikipita siku bila kuoga nitajiona kama vile nanuka dunia nzima na pengine naweza kushindwa hata kutoka nje. na hii tabia ninayo mpaka hivi sasa. Sikuwahi kujikojikojolea hata nilipokuwa mdogo.
 
hahahaha kuna siku nilimwambia mdingi siendi shule, maana najua kusoma na kuhesabu...hapo nilikuwa darasa la pili loh!!!

Kiukweli namba 4 na 6 niliyafanya, aisee mimi na shule tulikua mbalimbali kabisa. Suala la kuoga hasa usiku wakati wa kwenda kulala aaghr! Ilikua kero sana ila siku hizi mimi ndo nimekua mtu wa kuwahimiza wadogo zangu na watoto pia kwenda shule. Thanx my mama and my baba kwa malezi mazuri, sasa naenjoy.
 
niliwahi ifanya, nafunguo bomba maji ya mwagige, nanawa halafu nakaa kidoooogo natoka, niliposhtukiwa nilipigwa kibao kimoja cha haja, komo, nikawa naoga mwenyewe......


Namba 7 hapo umenigusa, wakati wa baridi nilikuwa mgumu kukoga, hii haaaaaaa.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom