kajoli.com
Member
- Mar 4, 2012
- 42
- 5
:crazy:Kama kawaida kajoli mzee wa uchunguzi, leo nakuja na tabia za utotoni kwa watu tofauti,
na ninakuhakikishia katika sifa hizi kumi lazima wewe ulikuwa nazo kadhaa.
Unaweza ku like kama ulipitia hatua mojawapo.
na ninakuhakikishia katika sifa hizi kumi lazima wewe ulikuwa nazo kadhaa.
Unaweza ku like kama ulipitia hatua mojawapo.
- Ulishacheza kibaba babaa/ kimama mamaa
- Ulikuwa mwizi wa sukari
- wakati wa sikukuu usiponunuliwa nguo mpya unalia
- Ulishadanganya unaumwa ili tu, usiende shule
- ulishapangusa kamasi kwa shati la shule au mkononi (pakuvalia saa)
- Ulishawahi kulia kisa umelazimishwa kuoga
- Ulishanawa mikono, miguu, uso na kichwa kisa unaogopa baridi na kujidai umeoga
- Ulishawahi kudokoa mboga jikoni
- Ulicheza kombolela pamoja na kifimbo cheza
UNALO LA KUBISHA!?:lock1: