Katika mapenzi, usithubutu kupekua historia/experience ya mwenzi wako

Katika mapenzi, usithubutu kupekua historia/experience ya mwenzi wako

kuna mmoja uyo alikuwa haishi kuniulza kuhusu ex wangu mpka kero, siku moja tuko katkat ya game ananambia eti mtukane mshikaj yaan nimtusi ex aiseee alinikata stimu zote na mchezo ukaishia hapo kilichofata ni kugombana

Habar ya ex inakujaje sasa mbona me siulizi mahusiano yako ya nyuma
 
Upo mapenzini na labda umemkuta mwenzi wako tayari akiwa mkubwa "si bikra". Katika hali hii usipende kupekua maisha ya kimapenzi aliyokuwa nayo awali. Anza pale mlipokutana ninyi.

Kupekua pekua hakufai, maana unaweza kupewa ukweli ambao utakuumiza maisha yako yote. Mfano, wewe mwanaume unamuuliza mpenzi wako (awe ni mke au mchepuko) swali hili:-

Je, mimi na X wako tuna tofauti gani kitandani? Baada ya swali hili, assume huyo mpenzi wako akawa ni mkweli hasa na kwake suala la diplomasia ya mapenzi halipo. Kutokana na swali hilo, akakujibu: tofauti kubwa kati yako na X ni kuwa, X wangu alikuwa na pumzi kubwa kitandani kuliko wewe.

Niambie jeraha hilo, utalitibu kwa dawa gani?
Hatari sana
 
wanaume wanapenda sana kudanganywa yaani
mtu anakuuliza ushawai kusex mara ngapi? oooh mara ya mwisho lini hata kama nimesex jana yake nitasema kweli ?nasema tu miaka kumi iliyopita tena nilibakwa
oooh x mpenzi wako na mimi nani handsome jamani ukiambiwa ukweli wewe mbaya mwenzako alikuwa mzuri utachukia kweli
tuachane na ya zamani jamani yaacheni yabaki history wengine hatujui kusema uongo utaanmbiwa ukweli uone watu wabaya bure
Aisee! [emoji1]
 
Upo mapenzini na labda umemkuta mwenzi wako tayari akiwa mkubwa "si bikra". Katika hali hii usipende kupekua maisha ya kimapenzi aliyokuwa nayo awali. Anza pale mlipokutana ninyi.

Kupekua pekua hakufai, maana unaweza kupewa ukweli ambao utakuumiza maisha yako yote. Mfano, wewe mwanaume unamuuliza mpenzi wako (awe ni mke au mchepuko) swali hili:-

Je, mimi na X wako tuna tofauti gani kitandani? Baada ya swali hili, assume huyo mpenzi wako akawa ni mkweli hasa na kwake suala la diplomasia ya mapenzi halipo. Kutokana na swali hilo, akakujibu: tofauti kubwa kati yako na X ni kuwa, X wangu alikuwa na pumzi kubwa kitandani kuliko wewe.

Niambie jeraha hilo, utalitibu kwa dawa gani?
Kama nanilinhii ilikua imesimama basi hapo hapo inanywea kabisaa....
 
kuna mmoja uyo alikuwa haishi kuniulza kuhusu ex wangu mpka kero, siku moja tuko katkat ya game ananambia eti mtukane mshikaj yaan nimtusi ex aiseee alinikata stimu zote na mchezo ukaishia hapo kilichofata ni kugombana

Habar ya ex inakujaje sasa mbona me siulizi mahusiano yako ya nyuma
ahahaa
 
kuna mmoja uyo alikuwa haishi kuniulza kuhusu ex wangu mpka kero, siku moja tuko katkat ya game ananambia eti mtukane mshikaj yaan nimtusi ex aiseee alinikata stimu zote na mchezo ukaishia hapo kilichofata ni kugombana

Habar ya ex inakujaje sasa mbona me siulizi mahusiano yako ya nyuma
Huyo jamaa yako ni bwege aisee, sasa utamtukanaje ex boyfriend wako ilhali hayupo humo chumba namba 7 tupendane guest house??

Nyie mpo chumba namba 7 guest, ex boyfriend yupo nyumbani kwao, ukimtukana atasikiaje hayo matusi??

Mwambie kuwa aache ubwege!!
 
Huyo jamaa yako ni bwege aisee, sasa utamtukanaje ex boyfriend wako ilhali hayupo humo chumba namba 7 tupendane guest house??

Nyie mpo chumba namba 7 guest, ex boyfriend yupo nyumbani kwao, ukimtukana atasikiaje hayo matusi??

Mwambie kuwa aache ubwege!!
😀😀 shangaa wewe mwenzangu, ila nae keshakuwa ex kaungana na wenzie no stress
 
Ukweli utabaki pale pale ni wa MUHIMU na lazima kuujua. Gharama ya kudanganya ni kubwa, usidanganyike. Ukweli mchungu ila unaponya.
"MTAUJUA UKWELI NAO UTAWAWEKA HURU".
 
Ni vyema kujua historia maana itasahidia mim kukujua vizuri ila inahitaji moyo saana....
 
Historia muhimu sana. Ndio maana unapoenda kuomba kazi unaulizwa kuhusu experience.
Ukinidanganya nitajua unanidanganya, nitafanya uchunguzi nikijua ukweli nakutimua.
Niambie ukweli, najua nitaumia ila nitapona na nitaridhika na wewe na nitakukubali kutokana na ukwelu ninaoujua.
 
Nimekumuka yule jamaa kapata jiko kumbe rinda za juma zishaachia zote duh tuna kazi kwa kweli huku kupenda penda huku utaokota apple kwa nje ndani kumbe ndulele
na picha zisingevuja angeuliza kama mama watoto keshawahi kufumuliwa rinda angeruka mbingu mia kukataa na kununa juu. Mambo mengine ni heri kuyapuuza tu uangalie yanayokuhusu.
 
Historia muhimu sana. Ndio maana unapoenda kuomba kazi unaulizwa kuhusu experience.
Ukinidanganya nitajua unanidanganya, nitafanya uchunguzi nikijua ukweli nakutimua.
Niambie ukweli, najua nitaumia ila nitapona na nitaridhika na wewe na nitakukubali kutokana na ukwelu ninaoujua.
Kweli kabisa
 
Back
Top Bottom