Katika hili Yanga wana hoja ya msingi

Katika hili Yanga wana hoja ya msingi

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Posts
4,879
Reaction score
7,393
Leo tarehe 4 march kulikwa na mechi kati ya yanga vs jkt ruvu lakini tff kupitia bodi ya ligi kuu imeufuta mchezo huo na kuupeleka mbele mpaka tarehe 11 yaani jumatano ijayo, tarehe 8 yanga itacheza na simba siku 2 mbele itabidi wacheze na jkt ruvu siku 2 mbele tena itabidi wasafiri mpaka zimbambwe kucheza na platnums stars kombe la shirikisho yaani tff imewapa yanga siku 2 za maandalizi katika mechi ya kimataifa tena inayochezwa ugenini bora ingekuwa inachezwa nyumbani kusingeitaji maandalizi makubwa.
Kuna watu watasema mbona ulaya wanafanya ivo timu zinacheza ivo uefa lakini wote tunajua miundombinu ya mpira wa africa hujuma za kila namna kuanzaia usafiri timu inapowasili, hoteli, viwanja vya mazoezi na mambo kibao sasa kama mnaipa yanga siku mbili ya kufanya yote haya ni kweli tff ina nia ya dhati kusaidia timu zetu zifanye vizuri? Ikumbukwe yanga walicheza na BDF siku ya ijumaa iliyopita tarehe 27 walikuwa na siku 5 za mapumziko mpaka tarehe 4 ili wacheze na ruvu jkt, tff kulikuwa na ulazima gani kubadilisha ratiba? Na kubebesha yanga mzigo mkubwa usiokuwa na lazima? Kila siku timu zetu zinalalamika hujuma lakini muda mwingine tff inachangia kudhoofisha maendeleo ya mpira wetu, Rais wa Tff ndugu Jamal Malinzi mambo kama haya yanafanyika unakaa kimya au ndo aina ya mabadiliko uliokuwa unazungumzia?.
Yanga wanalalamikia mabadiliko haya ya ratiba tena bila kupewa taarifa mapema na kutishia kupeleka timu uwanja wa taifa leo, sasa izi vurugu tff mnazizalisha bila sababu ya msingi au mabadiliko haya ni kwa manufaa ya nani?
 
tff zaidi ya tuijuavyo,kila siku wanaboronga wao tu????ni kwa manufaa ya tff hakuna kingine
 
Walitakiwa sio kulalama wangetoa fact na kuwaomba kama walivyowaomba tff walipokuwa mbeya kuwa tunaomba kumaliza mchezo wetu na prison moja kwa moja tff ikawakubalia bila kelele zozote na kuwaamuru prison ambayo ilishafika dar ikijiandaa na azam walirejea mbeya wakacheza mchezo huo bila kulalama,hata this time wangeomba tff kama mtoa mada alivyosema tutakuwa na cku mbili za maandaliza isitoshe ile no mechi ya kimataifa and then tunaenda mbali tupeni muda cos as yanga tunawakilisha taifa kule mbona wangeeleweka tu,sio hz kelele wanazopiga ni bure tu na hazina faida yeyote kwa watu wa mpira
 
Walitakiwa sio kulalama wangetoa fact na kuwaomba kama walivyowaomba tff walipokuwa mbeya kuwa tunaomba kumaliza mchezo wetu na prison moja kwa moja tff ikawakubalia bila kelele zozote na kuwaamuru prison ambayo ilishafika dar ikijiandaa na azam walirejea mbeya wakacheza mchezo huo bila kulalama,hata this time wangeomba tff kama mtoa mada alivyosema tutakuwa na cku mbili za maandaliza isitoshe ile no mechi ya kimataifa and then tunaenda mbali tupeni muda cos as yanga tunawakilisha taifa kule mbona wangeeleweka tu,sio hz kelele wanazopiga ni bure tu na hazina faida yeyote kwa watu wa mpira

mkuu nimekuelewa ila ebu niambie ivi yanga wangeomba vp wakati walikuwa wanajua wanacheza leo then wiki inayokuwa wanapata wiki nzima ya maandalizi ya mechi ya kimataifa apo unaomba nini tena? Mechi imefutwa siku mbili zilizopita na kupelekwa wiki ijayo huoni tff walivyochemka?
 
Cc!!kamanda wangu jamal malinzi!!hope uko online kamanda embutusaidie
 
Malinzi aje kujibia hapa sasa namuelewa ndumbaro nilikuwa namsapoti sana malinzi ila kwa sasa namuona nae mpigadili tu pale tff
 
Hii nchi ya ajabu sana, kwenye uongoz wetu wa nchi mwaka 1961-1984 aliongoza jembe Nyerere, mwaka 1985-1995 akaja mwinyi akaharibu, mwaka 1995-2005 akaja jembe Mkapa akaweka mambo sawa, mwaka 2005-2015 akaja mjomba nae akaharibu vibaya. Pale tff alikuwepo Tenga akaweka mambo vizur na kila mtu akaanza kuwa na matumain na soka la bongo kukua, Salale!!! akaja huyu jamaa Mhaya ndo anaharibu kabisa. Tanzania kila sekta ina gundu.
 
kama ulikuwa hujui kwa hapa TZ football ni fitna!
 
Hii nchi ya ajabu sana, kwenye uongoz wetu wa nchi mwaka 1961-1984 aliongoza jembe Nyerere, mwaka 1985-1995 akaja mwinyi akaharibu, mwaka 1995-2005 akaja jembe Mkapa akaweka mambo sawa, mwaka 2005-2015 akaja mjomba nae akaharibu vibaya. Pale tff alikuwepo Tenga akaweka mambo vizur na kila mtu akaanza kuwa na matumain na soka la bongo kukua, Salale!!! akaja huyu jamaa Mhaya ndo anaharibu kabisa. Tanzania kila sekta ina gundu.

Wengine tuliishi kwa shida sana wakati wa huyo Jembe Nyerere, tukikosa hata mahitaji muhimu kama sukari na sabuni. Na tulilima mashamba ya ujamaa kwa nguvu zote huku mazao yakiliwa na wachache. Na kodi zetu zikifadhili mashirika ambayo faida yake ililiwa na wachache bila kuchukuliwa hatua zozote. Tulipata unafuu saaana Mwinyi alipokuja. Na huyo Jembe Mkapa tulishuhudia akifisadi mali za taifa hili bila hata ya aibu wala kificho. Na huyo Tenga alifanikisha lipi? Nchi hii ni ushabiki na sanaa tupu. Na ushabiki kama huu ndiyo utakaofanikisha Jembe Lowassa kuingia magogoni!
 
Leo tarehe 4 march kulikwa na mechi kati ya yanga vs jkt ruvu lakini tff kupitia bodi ya ligi kuu imeufuta mchezo huo na kuupeleka mbele mpaka tarehe 11 yaani jumatano ijayo, tarehe 8 yanga itacheza na simba siku 2 mbele itabidi wacheze na jkt ruvu siku 2 mbele tena itabidi wasafiri mpaka zimbambwe kucheza na platnums stars kombe la shirikisho yaani tff imewapa yanga siku 2 za maandalizi katika mechi ya kimataifa tena inayochezwa ugenini bora ingekuwa inachezwa nyumbani kusingeitaji maandalizi makubwa.
Kuna watu watasema mbona ulaya wanafanya ivo timu zinacheza ivo uefa lakini wote tunajua miundombinu ya mpira wa africa hujuma za kila namna kuanzaia usafiri timu inapowasili, hoteli, viwanja vya mazoezi na mambo kibao sasa kama mnaipa yanga siku mbili ya kufanya yote haya ni kweli tff ina nia ya dhati kusaidia timu zetu zifanye vizuri? Ikumbukwe yanga walicheza na BDF siku ya ijumaa iliyopita tarehe 27 walikuwa na siku 5 za mapumziko mpaka tarehe 4 ili wacheze na ruvu jkt, tff kulikuwa na ulazima gani kubadilisha ratiba? Na kubebesha yanga mzigo mkubwa usiokuwa na lazima? Kila siku timu zetu zinalalamika hujuma lakini muda mwingine tff inachangia kudhoofisha maendeleo ya mpira wetu, Rais wa Tff ndugu Jamal Malinzi mambo kama haya yanafanyika unakaa kimya au ndo aina ya mabadiliko uliokuwa unazungumzia?.
Yanga wanalalamikia mabadiliko haya ya ratiba tena bila kupewa taarifa mapema na kutishia kupeleka timu uwanja wa taifa leo, sasa izi vurugu tff mnazizalisha bila sababu ya msingi au mabadiliko haya ni kwa manufaa ya nani?

Hata Kufungwa Kwao Na Simba Jumapili Kutakuwa Pia Ni Hoja Ya Msingi. Nyie Paparikeni Tu ILA Jumapili Tutawafukuzisheni Tena.
 
Cc!!kamanda wangu jamal malinzi!!hope uko online kamanda embutusaidie

Kujibu Hoja Za Wana JF Humu Unatakiwa Uwe Na AKILI Za Ziada Ambayo Kwa Ninavyomuona Yeye Nachelea Kusema Kama Anazo Kiukweli!
 
Wengine tuliishi kwa shida sana wakati wa huyo Jembe Nyerere, tukikosa hata mahitaji muhimu kama sukari na sabuni. Na tulilima mashamba ya ujamaa kwa nguvu zote huku mazao yakiliwa na wachache. Na kodi zetu zikifadhili mashirika ambayo faida yake ililiwa na wachache bila kuchukuliwa hatua zozote. Tulipata unafuu saaana Mwinyi alipokuja. Na huyo Jembe Mkapa tulishuhudia akifisadi mali za taifa hili bila hata ya aibu wala kificho. Na huyo Tenga alifanikisha lipi? Nchi hii ni ushabiki na sanaa tupu. Na ushabiki kama huu ndiyo utakaofanikisha Jembe Lowassa kuingia magogoni!

wewe nawe ni katika wale wasio ona jema lolote bali mapungufu tu
 
Jamani tuwe tunajaribu kutafutwa ukweli. Inavyoonekana jerry muro huwa anakurupuka tu kwenda kwenye press bila kuwasiliana na viongozi wenzake. Kwa sababu kuna gazeti limekwenda kumhoji tiboroa anakubali kuwa taarifa za kuaihirishwa mechi yao na jkt wanazo na ndiyo maana timu ipo bagamoyo kwenye maandalizi ya mechi ya jpili. Na tff wanasema mabidiliko hayo yalifanywa pamoja na mabadiliko ya mechi ya prison.
 
Hata Kufungwa Kwao Na Simba Jumapili Kutakuwa Pia Ni Hoja Ya Msingi. Nyie Paparikeni Tu ILA Jumapili Tutawafukuzisheni Tena.

Kwani kuna kingine mnacho-fikiria/fanya kwenye Ligi?
 
Wengine tuliishi kwa shida sana wakati wa huyo Jembe Nyerere, tukikosa hata mahitaji muhimu kama sukari na sabuni. Na tulilima mashamba ya ujamaa kwa nguvu zote huku mazao yakiliwa na wachache. Na kodi zetu zikifadhili mashirika ambayo faida yake ililiwa na wachache bila kuchukuliwa hatua zozote. Tulipata unafuu saaana Mwinyi alipokuja. Na huyo Jembe Mkapa tulishuhudia akifisadi mali za taifa hili bila hata ya aibu wala kificho. Na huyo Tenga alifanikisha lipi? Nchi hii ni ushabiki na sanaa tupu. Na ushabiki kama huu ndiyo utakaofanikisha Jembe Lowassa kuingia magogoni!

mwalimu aliyesoma na kusahihisha kazi yako ana kazi

 
Hii nchi ya ajabu sana, kwenye uongoz wetu wa nchi mwaka 1961-1984 aliongoza jembe Nyerere, mwaka 1985-1995 akaja mwinyi akaharibu, mwaka 1995-2005 akaja jembe Mkapa akaweka mambo sawa, mwaka 2005-2015 akaja mjomba nae akaharibu vibaya. Pale tff alikuwepo Tenga akaweka mambo vizur na kila mtu akaanza kuwa na matumain na soka la bongo kukua, Salale!!! akaja huyu jamaa Mhaya ndo anaharibu kabisa. Tanzania kila sekta ina gundu.
Ndugu bora kukaa kimya ili kuficha mihemko yako ya kibaguzi. Nyerere alikuwa jembe kivipi wakati uchumi aliuharibu watu wakawa wanavaa magunia! Nchi ikamshinda kabisa akaamua kuiachia! Kama sio mwinyi mngekuwa mnapanga foleni kununua sabuni sheeenz typ. Mkapa kajiuzia mashirika ya umma yote ndo wamuita jembe?
 
Back
Top Bottom