Katika hao vijana 2,000 Wanao pia watakuwepo?


samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Mkuu wa nchi alisema nanukuu " tumegundua kuwa wanafunzi wengi wa UDOM walikuwa ni vilaza" mwisho wa kunukuu. Sasa swali je, mbona hamkumuuliza na mwanae humo, maana wake nae ni kilaza aliyepitiliza, acheni kutumika kama Condom.
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
5,345
Likes
2,988
Points
280
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
5,345 2,988 280

Duh, amevaa combat, atakuwa mjeshi huyu, au???...Nakumbuka namna alivyokuwa akivaa kiongozi mmoja wa upinzani katika nchi moja Fulani barani Afrika.....
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,209
Likes
47,999
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,209 47,999 280
Ahahaha hilo swali limeulizwa kiufundi sana. Ana maanisha Jesika kilazwa atakuepo?
 
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
4,265
Likes
3,550
Points
280
hazole1

hazole1

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
4,265 3,550 280
itakavyo kuwa ndio hivyo hivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,238,720
Members 476,123
Posts 29,327,607