Katibu mkuu NCCR MAGEUZI Mkoa wa Arusha ajiunga CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu NCCR MAGEUZI Mkoa wa Arusha ajiunga CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safety last, Dec 30, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Aliyekuwa katibu mkuu ,James ndalivoi Amejiuzulu uanachama wa nccr mageuzi na kujiunga chadema ,kupinga kuvuliwa uanachama mbunge wa kigoma kus,David Kafulila,amesema yeye pamoja na jopo la wanachama 1000 wamejiunga chadema,anaamini ndicho chama kinachotetea maslahi ya kitaifa na wanyonge.source Radio Moshi fm .
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,235
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hiyo ni habari njema kwa chadema kama ni kweli.
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Akaribie CDM;nyumbani kwa wakombozi!
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 12,483
    Likes Received: 5,570
    Trophy Points: 280
    hiyo source bora usingeitaja maana kuna watu wakiingia humu utasikia habari yake!! nimewawahi njooni mchonge ngenga sasa!
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    ila mkuu ndiyo source yenyewe ,sijapata habari hii popote zaidi ya hapo.Na mmiliki wa wahiyo radio i heard ni Ndesamburo.
     
  6. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    That is great! Really a thousand new members? I hope if u're in AR when they'll be receiving CDM cards please update this thread with pics. I think cdm is closing this year 2011 with greatness. GOD HELP US(voiceless tzians).
     
  7. t

    tweve JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 696
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu cdm ,kamwe hutajutia uamuzi wako maana cdm ni jeshi kubwa linalokuwa kila siku na kuaminiwa na watz,kumbukeni mmekuja kazini sisi huku hakuna kulemba ni mapambano mwanzo mwisho mpaka ukombozi wa nchi utakapopatikana.
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 7,152
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    hongera Ndalivoi kwa maamuzi sahihi mkuu
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    safi sana AMAKWELI MMECHAGUA CHAMA SAHIHI na huo ndio mwanzo wa mwisho wa MBATIA NA NCCR MAGEUZI aka CCM C
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Karibu nyumbani kwa wazazi wako!
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,253
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    kudos...
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Napita tu,kheri ya mwaka mpya makamanda wote
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    uhuru wa maamuzi..................hakuna wa kukulaumu
     
  14. M

    Meme.com Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    N uhuru wa kila mwananch kujiunga anapotaka! They made a right dscn!
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,944
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Nampongeza ndugu Ndalivoi kwa uamuzi wake lakini wasiwasi wangu ni sababu aliyoitoa inamaana NCCR wakibadili maamuzi ya kumfukuza Kafulila atarudi na wanachama wake?, but nevertheless karibu, je vous en prie! .
     
  16. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa wanaohama vyama kwa mbwembwe, huondoka kwa aibu. Tusishangilie kama mazuzu, hawa jamaa wanataka vyeo na posho. Wakae wakijua huku CDM ni kazi tu hakuna blah blah. Watakuja wengi, tuwapokee kwa jicho la utafiti!
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,948
    Likes Received: 1,274
    Trophy Points: 280
    karibu, naamini wengi watakuja
     
  18. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    karibu sana bw, Ndalivoi,umechukua uamuzi sahihi.njoo cdm huku ni kufa na kupona.kuvuja kwa pakacha nafuu ya mchukuzi.
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 6,655
    Likes Received: 3,308
    Trophy Points: 280
    Habari nzuri hii!lakini hiki chanzo duh!!hebu ngoja kwanza niangalie nje. Hivi sa hivi ni mchana au usiku?
     
  20. MARUMARU

    MARUMARU JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama hiyo habari ni ya uhakika basi itakuwa faraja kwa CDM kwani itaongeza nguvu na harakati ya kukomboa Arusha inayoyumba. Sina imani na hako karadio kalikotoa habari
     
Loading...