Katibu CUF Arumeru ajivua uanachama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu CUF Arumeru ajivua uanachama

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Molemo, Mar 9, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Katika hatua nyingine, mpasuko ndani ya Chama cha Wananchi (CUF) umezidi kuendelea baada ya katibu wa chama hicho wilaya ya Arumeru, Hamis Juma Kieni kujiengua katika chama hicho na kujiunga na NRA na jana, alirejesha fomu ya kugombea.

    Akizungumza na Mwananchi, Kieni alisema ameamua kujiondoa CUF na kujiunga na NRA baada ya kuona chama hicho, kinatangaza kutosimamisha mgombea bila kuwasiliana na uongozi wa wilaya.

    "Mimi nilikuwa nimeweka nia ya kugombea ubunge ila ghafla chama changu kikatangaza kutosimamisha mgombea, nikaona chama sasa kinapoteza mwelekeo na kinaelekea kufa sasa kwanini hawakuwasiliana na sisi na hivyo nikajivua uanachama,"alisema Kieni.

    Source:Mwananchi
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Du safi sana jiunge na ADC baada ya uchaguzi kupita.
     
  3. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe John Mrema, hiyo ndio Feasibility Study uliyotumia 19M?
    Kama huna kazi ya maana rudi nyumbani tu!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tehe...Tehe...RIP CUF
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Hakuna misikiti huku,that wy
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 19,437
    Likes Received: 8,499
    Trophy Points: 280
    kahamia NRA?yaani badala ya kujizika tu yakaisha, ameamua kujichoma moto kabisa, sasa CDM si ipo jamani kwa nini ajiongezee tress
     
Loading...