Katiba na babu wa loliondo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba na babu wa loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHEMPO, Jun 21, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi kama mtanzania safi,,,napenda serekali ifanye sensa ya watanzania walioenda kwa babu wa loliondo.hii itasaidia serekali kukusanya kodi(paye)kwa mapato yote aliyopata babu,,,,,
     
  2. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wazo zuri,je linatekelezeka??
     
  3. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si kila kundi linataka mambo yake kwnye uhesabuji wawatu...tume iongeze colum moja ya walioenda kwa babu
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,523
    Trophy Points: 280
    wamekusikia...message deriverd
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Bado ninasikia watu wanakwendaga tu!

    Hivi bado huduma ni ya kikombe tu ile iliyokuwa inasifiwa?

    Ama atakuwa ameboresha.
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Sasa wivu wa nini tena kwa nini usiombe wahesabu wanaoenda makanisani au misikitini?

    Anzisha dawa yako tuone kama utasema hivi.

    Binadamu weye hakuna mengine ya kusema ukamfikilia babu?

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  7. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 737
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kazi ya kanisa hiyo
     
Loading...