Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katiba mpya................

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by 2my, Mar 6, 2011.

  1. 2my

    2my JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je? ni kitu gani ungependa kiwepo kwenye katiba mpya?sikiliza maoni yafuatayo:-

    DEREVA:-Trafiki wasiwepo barabarani.

    MFANYABIASHARA:-TRA itaifishwe.

    WANACHUO:-Bodi ya mikopo imilikiwe na Dowans.

    WAKAZI WA MBAGALA NA GONGO LA MBOTO:-Ghala la mabom lijengwe IKULU.

    Na wewe toa maoni yako kwa uchambuzi zaidi.............
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wabunge wote warudi kwenye fani zao walizosomea waachane na siasa! wewe mtu kasoma hadi kawa dr bingwa na tena wako 6 tu tz nzima bado hao2 wanaachana na walichokisomea wanaingia kwenye siasa.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi siijui katiba ya zamani lakini nataka katiba mpya.
     
  4. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Huyu CHADEMA!!:A S 13:
     
  5. 2my

    2my JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani chadema hawaijui katiba au inakuwaje?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huyu CCM
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mimi nasubiri mgombea binafsi..sina chama
     
Loading...