Kati ya Mbowe, Lissu na Lowassa, nani anafaa kuwa rais? | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Mbowe, Lissu na Lowassa, nani anafaa kuwa rais?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by T2015CCM, Sep 6, 2017.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2017
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,924
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hivi karibuni kulikuwa na mada hapa ikielezea aina za chadema zilizopo sasa hivi, ilitajwa Chadema asilia, chadema madaraka, chadema CCM, chadema masalia nk. leo ningependa tuumize vichwa kujua hivi ni nani hasa ambaye endapo chadema itamsimamisha kugombea urais ataweza kupambana ipasavyo na rais wa dunia mh. DR John Pombe Magufuli. mtumbua majipu na mchukia rushwa kwa vitendo.

    majina yanayong'ara kwa mbaali sana ambayo tunaweza kuanza nayo ni tundu, lowasa na mbowe. nani zaidi kati ya mapacha hawa watatu? nani zaidi hata ambaye sijamtaja?
     
  2. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #21
    Sep 6, 2017
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    None.
    1. Lowasa sasanguvu imepungua- umri
    2. Mbowe ana makovu mengi dhidi yake
    3. Lissu naye kama mbowe ana makovu kila kona. ( ingawa angekuwa my choice)
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #22
    Sep 6, 2017
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,470
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    rais wa makinikia hataweza ruhusu uchaguzi huru, hakuna sababu ya kuliongelea hili
     
  4. h

    huko kwenu vipi JF-Expert Member

    #23
    Sep 6, 2017
    Joined: Jun 4, 2015
    Messages: 1,338
    Likes Received: 1,124
    Trophy Points: 280
    Dawa ya huyu ni kumsimamisha Tundu lissu apambanenae

    Urais unahitaji mtu mwenye nguvu kam Lissu
     
  5. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #24
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 80
    Pro pesa Ibrahimu Lipumba na Hamad
     
  6. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #25
    Sep 6, 2017
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 57,718
    Likes Received: 30,981
    Trophy Points: 280
    atajibu kichaa.....
     
  7. 3

    365 JF-Expert Member

    #26
    Sep 6, 2017
    Joined: Nov 28, 2014
    Messages: 1,283
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Acha utani!

    Chadema haina mgombea wa urais
     
  8. T

    Tunkamanin JF-Expert Member

    #27
    Sep 6, 2017
    Joined: Feb 27, 2015
    Messages: 555
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 180
    JPM akikatwa ccm atahamia chadema halafu watamnadi kama baba wa demokrasia africa mzalendo wa kweli na mwisho mkiwauliza mbona mlimwita dict uchwara watadai kama una ushahidi nenda mahakamani. Hiyo ndio chadema ya mbowe.
     
  9. S

    Sambidundahk Senior Member

    #28
    Sep 6, 2017
    Joined: Aug 30, 2017
    Messages: 102
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
  10. mitindo huru

    mitindo huru JF-Expert Member

    #29
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 26, 2016
    Messages: 985
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 180
    John Mnyika namuona ajapata pancha nyingi.
    Hao wengine naona wamepata pancha nyingi sana

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  11. Shindu Namwaka

    Shindu Namwaka JF-Expert Member

    #30
    Sep 6, 2017
    Joined: Sep 22, 2014
    Messages: 4,825
    Likes Received: 2,936
    Trophy Points: 280
    Siyo lazima kujibu kila post

    Post by Shindu Namwaka.
     
  12. N

    NJOLO JF-Expert Member

    #31
    Sep 6, 2017
    Joined: Mar 6, 2017
    Messages: 256
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Tundu Lissu angekuwa na msimamo kama wa Dr Slaa wa kumkataa Lowasa lazima angekuwa kiongozi kijana mashuhuri sana Duniani. Kovu la kisiasa alilolipata baada ya kumsafisha Lowasa, kwake ni kama Donda ndugu.
    Huweze kuwa na kiongozi wa Inchi ambaye ana ndimi mbili kwenye mambo ya sera na itikadi.
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #32
    Sep 6, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 24,958
    Likes Received: 25,232
    Trophy Points: 280
    Na tena mgombea mwenza awe mumewe au mjomba wake
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #33
    Sep 6, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 24,958
    Likes Received: 25,232
    Trophy Points: 280
    Wassira umerudi kwa ID bandia?
     
  15. I

    IKINGO JF-Expert Member

    #34
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,578
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    HARMORAPA wa Chato.
     
  16. M

    Manbad JF-Expert Member

    #35
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 10, 2017
    Messages: 1,076
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
  17. N

    Nisamehe JF-Expert Member

    #36
    Sep 6, 2017
    Joined: Jun 13, 2015
    Messages: 205
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Jamani! unavyofikiria kitu chochote greatly ili kiwe constructive ni lazima bongo itumike huku ikisaga calories zako. Sas uruhusu ubongo kufikiria hata hata unachoona ni nonsense? Haihitaji degree mtu wa kawaida kubullshit uzi huu.Hauna afya.
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #37
    Sep 6, 2017
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 6,174
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    Wote watatu ni presidential material, akisimamishwa yeyote dhidi ya JPM atamshinda vibaya kama tutakua na tume huru ya uchaguzi, kwasababu za kiumri anatakiwa uchaguzi ujao asimamishwe Lowasa, uchaguzi ujao Mbowe au Lisu waisaidie nchi
     
  19. mbongo_halisi

    mbongo_halisi JF-Expert Member

    #38
    Sep 7, 2017
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 3,295
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    Wassira yuko kwao Bunda anatafuta namna ya kupinga matokeo ya ubunge dhidi ya Bulaya kwa mara ya 6 sasa ili arudi tena bungeni akalale kama ulivyolala wewe.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...