Kati ya Mbowe, Lissu na Lowassa, nani anafaa kuwa rais? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kati ya Mbowe, Lissu na Lowassa, nani anafaa kuwa rais?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by T2015CCM, Sep 6, 2017.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2017
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,908
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi karibuni kulikuwa na mada hapa ikielezea aina za chadema zilizopo sasa hivi, ilitajwa Chadema asilia, chadema madaraka, chadema CCM, chadema masalia nk. leo ningependa tuumize vichwa kujua hivi ni nani hasa ambaye endapo chadema itamsimamisha kugombea urais ataweza kupambana ipasavyo na rais wa dunia mh. DR John Pombe Magufuli. mtumbua majipu na mchukia rushwa kwa vitendo.

    majina yanayong'ara kwa mbaali sana ambayo tunaweza kuanza nayo ni tundu, lowasa na mbowe. nani zaidi kati ya mapacha hawa watatu? nani zaidi hata ambaye sijamtaja?
     
  2. Nyoka Mwenye Makengeza

    Nyoka Mwenye Makengeza JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2017
    Joined: Mar 21, 2014
    Messages: 2,170
    Likes Received: 3,674
    Trophy Points: 280
    Hashim Rungwe
     
  3. Eng Nyahucho

    Eng Nyahucho JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2017
    Joined: Dec 18, 2016
    Messages: 594
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 180
  4. mitindo huru

    mitindo huru JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 26, 2016
    Messages: 847
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Kwa upande wangu, namuona John Mnyika ndio mtu sahihi wa kupewa hiyo mikoba, ila hao wengine ni ngumu kumeza

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2017
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,117
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Thread za kijinga kutoka kwa wajinga na watajibizana wajinga.
     
  6. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 23,743
    Likes Received: 14,727
    Trophy Points: 280
    Wewe unafaa zaidi
     
  7. mitindo huru

    mitindo huru JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 26, 2016
    Messages: 847
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 180
    Comment ya kikichaa toka kwa kichaa

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  8. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 15,898
    Likes Received: 56,785
    Trophy Points: 280
    Wote hawafai.
     
  9. heradius12

    heradius12 JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 6,162
    Likes Received: 7,381
    Trophy Points: 280
    Dictator uchwara

    ‍♂️naenda zimbobo.
     
  10. k

    kalulukalunde JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2017
    Joined: May 27, 2016
    Messages: 1,000
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    lowassa hafai kabisa tumeshamkataa 2015, asahau kabisa urais

    Mbowe ikiwa aliwauzia mafisadi chama hata shindwa kuuza nchi.

    Lissu hafai kabisa atakuwa kibaraka wa mabepari na wakoloni, kama ilivyokuwa Zaire ya Mobutu
     
  11. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2017
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,908
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    usitumie kichwa chako kufugia tu chawa mkuu. kitumie kufikiri pia
     
  12. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2017
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,908
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwanini mkuu.
     
  13. l

    ludacric Senior Member

    #13
    Sep 6, 2017
    Joined: Aug 27, 2017
    Messages: 110
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    KATIBA MPYA ITANGULIE NDO TUANZE CHAGUA NANI ANAFAA
     
  14. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2017
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,117
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Hivi ulicholeta hapa nacho ni cha kufikirisha?
     
  15. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2017
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 4,084
    Likes Received: 1,468
    Trophy Points: 280
    Mama Anna Mghwira
     
  16. c

    chekx JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 5, 2014
    Messages: 500
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    James Mbatia, sema shida yenu moja hicho kiti mnakiuza, na MTU kama Mbatia hawez kununua

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  17. k

    kabombe JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2017
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 14,003
    Likes Received: 7,340
    Trophy Points: 280
    Hakuna hata mmoja anafaa kuwa Rais hapo,wote wasanii tu
     
  18. mbongo_halisi

    mbongo_halisi JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 2,276
    Likes Received: 1,036
    Trophy Points: 280

    Umesahau Chadema makinikia (ni ya Lowassa na Sumaye). In short hiki chama kitakufa siku si nyingi tu.
     
  19. Barbarosa

    Barbarosa JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2017
    Joined: Apr 16, 2015
    Messages: 12,741
    Likes Received: 11,045
    Trophy Points: 280

    Mimi nafikiri Raisi awe Mbowe, Makamu house nigger Lisu na Waziri Mkuu Fisadi Lowasa, hapo LGBT mtakuwa mmepata Uongozi!
     
  20. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2017
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,528
    Likes Received: 3,742
    Trophy Points: 280
    wote wanafaaa
     
Loading...