KATAVI: Mwanafunzi abakwa na kuuawa akienda shule

KATAVI: Mwanafunzi abakwa na kuuawa akienda shule

huwa najiskia huzuni mnoo na simanzi pindi nisomapo taarifa kama hizi ..kisha minute kuwa mtesi wa marehemu alikiwa ni mwanaume..
huwa naona kama jinsia yetu inadhalilishwa Hivi namijitu isiyojitambua nakutufnya tushindwe kupewa heshima inayostahiki...
manina zake Hugo Boda Boda ..naamini kwa uwezo wa mungu siku tatu hatozimaliza ..atakuwa mikononi mwa vyombo vya usalama..
pumbafu sana
 
Back
Top Bottom