Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasulambai ASHINDA KESI IGUNGA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by beyanga, Jul 20, 2012.

  1. b

    beyanga Senior Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama kuu yatupila mbali kesi ya ccm
     
  2. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu bado hujaeleweka ni kesi gani hiyo unayosema
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,604
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Si bora usingepost kama ndio hivi..unataujazia server zetu bure..
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Jamaa kapewa na wakili fununu tu, yeye kalipuka! Mkuu rudi utuelezee zaidi
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Anafanya mazoezi ya kupost, kajiunga juzi tu!!
     
  6. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,242
    Likes Received: 1,142
    Trophy Points: 280
    Kuna post ingine nimeiona inasomeka hivi-Kasulumbai ahukumiwa miezi 7 jela!!nimejaribu kuitafuta tena sasa hivi siioni nahisi kizunguzungu bado sijajua ukweli ni upi, huyu naye kaja na kichwa cha habari tu.
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Join Date : 17th July 2012
    Posts : 41
    Rep Power : 309
    Likes Received 5
    Likes Given 19
    KARIBU JAMVINI MKUU, ANYWAY HONGERA CHADEMA
     
  8. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hope hii habari si za uzushi. Hongera CDM!
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,583
    Trophy Points: 280
    kama ni mazoezi basi bora angeeleza mke wake kapika nini leo na baadae ataelekea baa gani kunywa pombe kuliko hii aliyopost ambayo haina kichwa wala kiuno!!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,150
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Threads za namna hii zafaa kupigwa chini na mods!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,859
    Likes Received: 6,615
    Trophy Points: 280
    Kila anapo kanyaga burn lazima case itokee!
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,460
    Likes Received: 1,583
    Trophy Points: 280
    Kuna uzi mwingine unasema Kaulumbai ahukumiwa miezi saba au kulipa fine uzi huu unasema kasulimbai kashinda kesi which is which?Mods mpo tu mnaangalia mkanganyiko huu nilidhani mngeingilia kati na kuzifuta thread zote mbili hadi uhakika upatikane!
     
Loading...