Kasi ya ushoga inatisha.......!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kasi ya ushoga inatisha.......!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J.K.Rayhope, Nov 4, 2011.

  1. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni kumeibuka minong'ono ya serikali ya Uingereza kuisaidia Tz kwa masharti ya kutambua uwepo wa mashoga.Ni kweli anaekusaidia ana uwezo wa kukushauri mambo fulani,mabaya au mazuri,SI KUKUAMULIA MAMBO YAKO.Kwa hili haliendani na UTANZANIA.Lakini tayari wapo na walianzia mbali,tuwafanyeje?Na kama tutakubali ushoga na ndoa za jinsia moja,watasaidiwa kwa sheria gani kama zilivyo za ndoa?Wataona kwa malengo gani?Shehe,Mchungaji,Padri,Askofu watatumia vitabu gani kuwasaidia kiroho?Hakimu au Baraza la Wazee watatumia sheria ipi kutatua matatizo yao ya kinyumba?Ni kweli tatizo lipo na linakuwa,tufanyeje WanaJF
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kazi kwelikweli hapo waingereza wanataka kutushika makalio.
     
Loading...