Hii li serikali libovu mpaka linatia hasira. ningekuwa na uwezo ningepindua hili liserikali. haya yote yanatokea na mengine mengi tuu, mabilioni kule uswisi, pesa zinaliwa kwenye halimashauri, walimu hawalipwi vizuri, madaktari shida tupu, dawa hospitali za kubabaisha, vitabu mashuleni hakuna, hapo hapo tunasamehe kodi kwenye migodi, misaada kibao kutoka nje, pesa hazionekani zinafanya nini, viongozi hawajali, wabunge wanajiongezea mishahara utadhani wao ndo wafanyakazi bora kuliko daktari au mwalimu na wengineo, aaaaaaaaarrrrrrrrrrrrrrrggggggggggggggghhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!. hii ni SERIKALI AU KUNDI LA MAJAMBAZI?????