Kashfa Elimu Sekondari Bagamoyo

Kashfa Elimu Sekondari Bagamoyo

Binti Msichana

Senior Member
Joined
Oct 9, 2016
Posts
109
Reaction score
249
Nikiwa kama mzazi mzalendo nachukua nafasi hii kujulisha umma kuhusu watumishi wachache wa serikali wanaorudisha nyuma juhudi za Mh.Rais John Pombe Magufuli katika kuhakikisha kila mwanafunzi anapata elimu bure.

Ninasikitika Afisa wa elimu sekondari Bagamoyo akiwemo mkuu wa shule ya sekondari Dunda kufumbia macho vitendo vya walimu wa kiume wa shule ya sekondari Dunda kufanya mapenzi na wanafunzi huku baadhi yao wakikesha kwenye mabaa na wanafunzi wa kike wanaofanya nao ngono wakinywa pombe hadharani.

Tunajua kwamba walimu hawa ni marafiki wa karibu wa mkuu wa shule, urafiki huo usiwe kigezo cha walimu hawa kufifisha ndoto za wanafunzi hawa kwa kuwaharibia maisha yao.Taarifa za walimu hawa mkuu wa shule Dunda Sekondari anazo lakini hakuchukua hatua yeyote.

Mh.Rais Magufuli asihujumiwe katika jitihada zake za kutoa elimu bure na baadhi ya watumishi wachache wasiokuwa hata na chembe ya uzalendo.

Iweje Mwalimu ikiwa kama mlezi unakaa baa ukinywa pombe na mwanafunzi unaetembea naye kingono hadharani?

Nashauri serikali hii tukufu ya rais John Pombe Magufuli iunde tume kuchunguza kashfa hii inayofifisha elimu yetu.
 
wawekeeni mtego hao walimu halafu wasiliana na mkuu wa wilaya akishindwa kuwasaidia nijulishe
 
watakuwa kufanya hii kuwa ndio extra duty yao mkuu
 
Hahahaha kumbe shida ni kunywa nao pombe na kutembea nao kingono hadharani ila kwa uficho fresh tu.

NB: hili suala lisifumbiwe macho shule ichunguzwe ili kuwatoa hofu wazazi wa watoto katika shule iyo.
 
Maswala kama haya yanaitaji uchuguz wa kina usikute na ww una maswala yako binafsi ya kuharibia watu kazi, je upo tiyar kutoa ushahidi juu ya ili lalamiko?
 
Hii taarifa inaweza kuwa ni chuki zako binafsi mtoa mada au Kuna ukweli,,, lakin pia nadhani iko sehemu sahihi ya kupeleka haya malalamiko kuliko kuja kubwabwaja humu
 
Hii taarifa inaweza kuwa ni chuki zako binafsi mtoa mada au Kuna ukweli,,, lakin pia nadhani iko sehemu sahihi ya kupeleka haya malalamiko kuliko kuja kubwabwaja humu
Hii taarifa inaweza kuwa ni chuki zako binafsi mtoa mada au Kuna ukweli,,, lakin pia nadhani iko sehemu sahihi ya kupeleka haya malalamiko kuliko kuja kubwabwaja humu
Hii taarifa inaweza kuwa ni chuki zako binafsi mtoa mada au Kuna ukweli,,, lakin pia nadhani iko sehemu sahihi ya kupeleka haya malalamiko kuliko kuja kubwabwaja humu
Hii taarifa inaweza kuwa ni chuki zako binafsi mtoa mada au Kuna ukweli,,, lakin pia nadhani iko sehemu sahihi ya kupeleka haya malalamiko kuliko kuja kubwabwaja humu
 
Mbisom hiyo ndo hali halisi, hata wewe nenda kafanye uchunguz utapata majibu
 
Back
Top Bottom