what i know, first love never ends, wewe upo na mtu mwingine lakini kiukweli kuna mazuri bado unayakumbuka na hata hivyo ulikuwa bado unampenda pindi anakufanyia visa, hapo ulipo ni mwili tu ila bado moyo upo kwa mshikaji.
bidada narudia msemo wangu nlokuwa nawaambiaga kwamba siku zote rafiki /bf asikupelekeshe hakufai ni staili ya kiatu unavua na kuvaa kingine full stop.
pole mwaya msiwaendekeze hawa ma-@bazazi wakileta za kuleta unamwaga kama maji kisha unasonga mbele mbona uanamke ni hazina tosha?? hofu kwake yeye na uanaume wake..........lol!nakushukuru dada angu wa kumoyo!!!!!
Mweee mwana weeeh ukibugi stepu ukarudi kwake umekwisha!!tupa kuleeee
Shosti yuko bize na mchaga atakuja kukusapot mornie lol thats th spirit gal sio kulialia hovyo
Yupo ****** a.k.a boya mmoja ananifanya baadhi ya haya unayofanyiwa, nasubiri atulie asahau alonifanyia nimpige kibuti cha moyo kaabisa, full maumivuuuuu