Karucee & Co wakimpa kichapo Kaizer

Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,386
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,386 2,000
Halafu Karucee alivyo na tabia mbaya eti akaanza kumchomolea Kaizer vijisenti vyake alivyobakiza kwenye mfuko wa nyuma.

Ila Kaizer naona wakati anachomolewa mfuko wake wa nyuma na Karucee, alijitutumua na kurusha backfist iliyomkosa kosa Karucee.

Mshikaji kwa vile alikuwa keshapendeza tayari akaishia kula mweleka tu. You can't make this stuff up. See it for yourselves. Pure hilarity.

 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,235
Points
2,000
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,235 2,000
Halafu Karucee alivyo na tabia mbaya eti akaanza kumchomolea Kaizer vijisenti vyake alivyobakiza kwenye mfuko wa nyuma.

Ila Kaizer naona wakati anachomolewa mfuko wake wa nyuma na Karucee, alijitutumua na kurusha backfist iliyomkosa kosa Karucee.

Mshikaji kwa vile alikuwa keshapendeza tayari akaishia kula mweleka tu. You can't make this stuff up. See it for yourselves. Pure hilarity.

Aisee...arif mbona hujasema mwisho.wa siku niliwapiga wote hadi polisi kashangaa?
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,523
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,523 1,500
Halafu Karucee alivyo na tabia mbaya eti akaanza kumchomolea Kaizer vijisenti vyake alivyobakiza kwenye mfuko wa nyuma.

Ila Kaizer naona wakati anachomolewa mfuko wake wa nyuma na Karucee, alijitutumua na kurusha backfist iliyomkosa kosa Karucee.

Mshikaji kwa vile alikuwa keshapendeza tayari akaishia kula mweleka tu. You can't make this stuff up. See it for yourselves. Pure hilarity.

Imfikie DEMBA kama ilivyo...
 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
83,386
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
83,386 2,000
Aisee...arif mbona hujasema mwisho.wa siku niliwapiga wote hadi polisi kashangaa?
Hahahaaaa arif mbona we ndo umechezea kichapo cha ukweee'eh bana.

Hivi Karucee aliweza kukomba mkwanja wowote kutoka kwenye hiyo back pocket kweli?

Ila ile back fist uliirusha na bad intentions aisee. Maana ingempata lazima angeenda trauma unit.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,523
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,523 1,500
Halafu Karucee alivyo na tabia mbaya eti akaanza kumchomolea Kaizer vijisenti vyake alivyobakiza kwenye mfuko wa nyuma.

Ila Kaizer naona wakati anachomolewa mfuko wake wa nyuma na Karucee, alijitutumua na kurusha backfist iliyomkosa kosa Karucee.

Mshikaji kwa vile alikuwa keshapendeza tayari akaishia kula mweleka tu. You can't make this stuff up. See it for yourselves. Pure hilarity.

Imfikie DEMBA kama ilivyo....
 
Last edited by a moderator:
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,176
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,176 2,000
Hahahaaaa arif mbona we ndo umechezea kichapo cha ukweee'eh bana.

Hivi Karucee aliweza kukomba mkwanja wowote kutoka kwenye hiyo back pocket kweli?

Ila ile back fist uliirusha na bad intentions aisee. Maana ingempata lazima angeenda trauma unit.
Nyani Ngabu hapana chezea my hubby aliwasambaratisha wote mbona, sema sijui ulikuwa umeshaondoka?
 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,235
Points
2,000
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,235 2,000
Hahahaaaa arif mbona we ndo umechezea kichapo cha ukweee'eh bana.

Hivi Karucee aliweza kukomba mkwanja wowote kutoka kwenye hiyo back pocket kweli?

Ila ile back fist uliirusha na bad intentions aisee. Maana ingempata lazima angeenda trauma unit.
Mkwanja ulikuwa umeisha tayari. Karucee alikuwa ananilazimisha nikalale kwake nikakataa.....nina mbabes wa ukwer DEMBA alikuwa ananisubiri bana.

Ana bahati polisi angekuja ameambatana na watu wa first aid. JKT imenisaidia apo
 
Last edited by a moderator:
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,086
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,086 2,000
Ee bwana Kaizer aliniambia hana mke. Na mimi nikaona bonge la seniour bachelor kama KIKUNGU. Kama vipi twende ka one night. Nikamwambia poaaaa. Basi mi nikamwambia best wangu sakapal tangulia na whip yangu mie nitakuja asubuhi. Nikabaki na Howt Lady na Heaven on Earth. Si akaanza kum caress Howt Lady? Tukaona ishakuwa soo. Tukamtaze fasta na nikachomoa mkwanja tukaishia zetu.
 
Last edited by a moderator:
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,086
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,086 2,000
Mkwanja ulikuwa umeisha tayari. Karucee alikuwa ananilazimisha nikalale kwake nikakataa.....nina mbabes wa ukwer DEMBA alikuwa ananisubiri bana.

Ana bahati polisi angekuja ameambatana na watu wa first aid. JKT imenisaidia apo
Na utakuja tuu kwangu. Subiri.
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,155
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,155 2,000
Ee bwana Kaizer aliniambia hana mke. Na mimi nikaona bonge la seniour bachelor kama KIKUNGU. Kama vipi twende ka one night. Nikamwambia poaaaa. Basi mi nikamwambia best wangu sakapal tangulia na whip yangu mie nitakuja asubuhi. Nikabaki na Howt Lady na Heaven on Earth. Si akaanza kum caress Howt Lady? Tukaona ishakuwa soo. Tukamtaze fasta na nikachomoa mkwanja tukaishia zetu.
hahahhaaaaa Karucee bana....
Kaizer kujifanya senior bachelor kumbe ana mke na watoto LOL
 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,235
Points
2,000
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,235 2,000
Na utakuja tuu kwangu. Subiri.
eee bana Nyani Ngabu njoo umwone Karucee anavojiapiza apa LOL

unamfahamu DEMBA lakini.......:A S 39:
 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,235
Points
2,000
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,235 2,000
Ee bwana Kaizer aliniambia hana mke. Na mimi nikaona bonge la seniour bachelor kama KIKUNGU. Kama vipi twende ka one night. Nikamwambia poaaaa. Basi mi nikamwambia best wangu sakapal tangulia na whip yangu mie nitakuja asubuhi. Nikabaki na Howt Lady na Heaven on Earth. Si akaanza kum caress Howt Lady? Tukaona ishakuwa soo. Tukamtaze fasta na nikachomoa mkwanja tukaishia zetu.
hahahaha thank you, but no thanks, si ndio mkaona dizaini mnifanyizie nikawazidi maarifa

by the way subiri kidooogo kuna RB polisi
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,086
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,086 2,000
:boink::msela::boxing:
eee bana Nyani Ngabu njoo umwone Karucee anavojiapiza apa LOL

unamfahamu DEMBA lakini.......:A S 39:
Aisee niko vizuri.I fly like a butterfly,sting like a bee:boxing: nina hii technology hapana chezeyaaa:laser:yaani kwenye hii:fencing: utaniskia tu hii haaa.Hii ninayo pia:whip:nina bonge la gobore:boink: mpaka atasema mwenyewe :peace:
 
Last edited by a moderator:
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
14,086
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
14,086 2,000
hahahaha thank you, but no thanks, si ndio mkaona dizaini mnifanyizie nikawazidi maarifa

by the way subiri kidooogo kuna RB polisi
Na mkwanja nilisepa nao ulifikaje home?
 

Forum statistics

Threads 1,326,865
Members 509,632
Posts 32,237,779
Top