KARIBUNI www.ajira.org


Chloe O'brian

Chloe O'brian

Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
41
Points
0
Chloe O'brian

Chloe O'brian

Member
Joined Dec 22, 2010
41 0
Wadau wa soko la ajira nchini Tanzania, wanaotafuta kazi, waajiri, na waajiriwa.
Tunapenda kuwakaribisha kwenye site mpya ambayo ni forum na blog, site hii itakuwa na jukumu la kuwapatia watanzania ukumbi kwa ajili ya mambo mbali mbali yahusuyo ajira.

Karibuni sana:


www.ajira.org
 
Top Thinker

Top Thinker

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
173
Points
195
Top Thinker

Top Thinker

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
173 195
Wadau wa soko la ajira nchini Tanzania, wanaotafuta kazi, waajiri, na waajiriwa.
Tunapenda kuwakaribisha kwenye site mpya ambayo ni forum na blog, site hii itakuwa na jukumu la kuwapatia watanzania ukumbi kwa ajili ya mambo mbali mbali yahusuyo ajira.

Karibuni sana:


www.ajira.org
Nimejisajiri
 
N

neemsy

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
41
Points
95
N

neemsy

Member
Joined Oct 18, 2012
41 95
Wadau wa soko la ajira nchini Tanzania, wanaotafuta kazi, waajiri, na waajiriwa.
Tunapenda kuwakaribisha kwenye site mpya ambayo ni forum na blog, site hii itakuwa na jukumu la kuwapatia watanzania ukumbi kwa ajili ya mambo mbali mbali yahusuyo ajira.

Karibuni sana:


www.ajira.org
Asante. Kama mdau ningeomba utufafanulie ni kitu gani extra tutapata ajira.org ambacho ni zaidi ya forum zingine na blog za kazi. Labda itatuhamasisha zaidi kutembelea hiyo website.
 
Chloe O'brian

Chloe O'brian

Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
41
Points
0
Chloe O'brian

Chloe O'brian

Member
Joined Dec 22, 2010
41 0
Asante. Kama mdau ningeomba utufafanulie ni kitu gani extra tutapata ajira.org ambacho ni zaidi ya forum zingine na blog za kazi. Labda itatuhamasisha zaidi kutembelea hiyo website.
Ahsante sana kwa swali lako neemsy
Kama umepata muda wa kutembelea ajira.org, utaona forum zilizopo ndani yake, so far Tanzania sijaona site yoyote ambayo ni maalum kwa ajili ya kuwakutanisha wadau wa soko la ajira kwa kila mmoja na shida yake (kama ipo naomba unifahamishe). Kwa mfano unahitaji msaada wa sheria baada ya kufukuzwa kazi, au kwa mfano unafanyiwa harassment katika eneo lako la kazi, site ambayo itakuwa DEDICATED kwa asilimia 100% kuzungumzia mambo mbali mbali yanayoendelea katika sekta ya ajira tunatarajia iwe ni ajira.org (kama jina lake lilivyo). Kumbuka AJIRA ni UWANJA MPANA SANA, ndani yake kuna vitu vingi (mf. Ujasiriamali, watafuta kazi, watafuta wafanyakazi, wanaoonewa, wanaotafuta msaada, na mengineyo meeeeeeeeeeeeeeeengi).

Karibu sana ndugu.
 
Last edited by a moderator:
M

Mario Gomez

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2011
Messages
502
Points
250
M

Mario Gomez

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2011
502 250
Asante mkuu kwa kutuongezea nafasi nyingine ya kupata kazi ila ushauri wangu ni kwamba kwa haraka haraka tu nimekwenda ajira.org na kukuta nafasi za kazi milizo post ni za zamani mno.Mfano ziko za tangu December,2012.Ushauri wangu naomba mjitahidi ku update nafasi zenu za kazi mnazozitangaza,otherwise tunakushukuru kwa kuwa na wigo mpana wa mambo mengi katika web yenu kama ulivyoeleza hapo juu,thanks.
 

Forum statistics

Threads 1,285,200
Members 494,498
Posts 30,853,434
Top