Karibuni kipile...

kuna mtu kama kapendelewa hivi....😁😁
umeona mkuu hata Mimi ndio nimezoom hivyo hivyo mbaka huyo wa jirani kakata jicho balaaa ila naona kavaa kanzu atakua Ostadh Juma na musoma
Muongoza shughuli!
😁😁😁😁
 
Mods mumezidi kupiga ban hata Mzee wa Mapochopocho naye mumemrukia tutauana njaa mjue humu sisi wengine tunashiba kwa macho ndiyo maana hata kwenye sakata la tozo sisi tunapiga kimya tu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…