Karibu Venance Mabeyo, karibu sana kamanda

Karibu Venance Mabeyo, karibu sana kamanda

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Posts
24,931
Reaction score
44,936
Kalibu sana Mabeyo katika ukuu wa jeshi letu la wananchi tanzania yaan JW.

Jeshi letu liko poa sana liko rafiki sana na wananchi na halijajichanganya kwenye mambo ya siasa nakuomba ulitenge mbali na wanasiasa usilihusishe na siasa mkuu hatutaki tena kuona wanasiasa wakipiga piga picha na wanajeshi wako

Linda mipaka inavyo takiwa na si vingine iga mazuri ya mtangulizi wako na mabaya uyaache kamanda boresha jeshi letu tafadhari najua hujathibitishwa lakini wewe ndo mkuu wetu wa jeshi ujaye.

Kalibu sana Mabeyo, kazi njema na Mungu akutangulie katika kazi yako hii mpya.
 
96fa3044474ee47daf0569ba5dfee4ca.jpg
c13780d5968de9bc4421caa3e3a6d5a4.jpg
 
Fundi anajenga ufa kwenye nyumba,sijui kwa sababu ya ukosefu wa busara,hekima au anataka kutambika?
 
Kalibu sana ngosha, wamwise Mabeyo katika ukuu wa jeshi letu la wananchi tanzania yaan JW.

Jeshi letu liko poa sana liko rafiki sana na wananchi na halijajichanganya kwenye mambo ya siasa nakuomba ulitenge mbali na wanasiasa usilihusishe na siasa mkuu hatutaki tena kuona wanasiasa wakipiga piga picha na wanajeshi wako

Linda mipaka inavyo takiwa na si vingine iga mazuri ya mtangulizi wako na mabaya uyaache kamanda boresha jeshi letu tafadhari najua hujathibitishwa lakini wewe ndo mkuu wetu wa jeshi ujaye.

Kalibu sana Mabeyo, kazi njema na Mungu akutangulie katika kazi yako hii mpya.
Duuuuu! Kumbe ni ngosha[emoji19]
 
Back
Top Bottom