Kariakoo siyo waaminifu kwenye biashara ya simu

Kariakoo siyo waaminifu kwenye biashara ya simu

Midazolam

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2020
Posts
807
Reaction score
1,349
Wakuu habarini za asubuhi.

Katika biashara uaminifu ni kitu kikubwa sana kwenye biashara bila uaminifu hata wateja watakukimbia.

Watanzania hasa wafanyabiashara wa kariakoo hasa hawa wanauza simu wengi ni matepeli na wezi kibao, kuna hawa wanaotengeneza simu na kuuza simu wengi ni wezi na matepeli.

Biashara ya simu inalipa sana na mtu anatumia gharama kubwa kununua simu nzuri akiamini hapa nimepata simu kumbe wizi na utapeli mtupu.

Wafanyabiashara wa Kariakoo mbadilike tutafikishana pabaya maana tukiwapeleka Polisi huko nako ni danadana ,sasa endeleeni kutuibia na mtambue kuna njia nyingine tunaweza kutumia na hata hiyo biashara usikitamani tena na mwisho ikawa vibaya kwako.

Wanaumizwa ni Watanzania, na sisi sote ni Watanzania.

Kuanzia leo nawashauri wanunuzi wa simu ya kutumia kwa matumizi yako binafsi kanunue simu kwa Wahindi au nenda Mlimani City hawa Wabongo ni wapumbavu tu.

Nimemaliza.
 
Kkoo ukitaka simu OG nunua
TECNO,ITEL,INFINIX,OPPA,VIVO n.k

Ukigusa SAMSUNG, IPHONE,SONY,NOKIA andika maumivu
Miaka miwili iliyopita nulinunua sony kweli niliandika maumivu.nilivyoangaika kutumia simu na mpaka nafika kwenye betri ya simu sikujiuliza mara mbili mbili nilichukua ile simu nikaenda kuitupa chooni mda huo huo.
 
Kkoo ukitaka simu OG nunua
TECNO,ITEL,INFINIX,OPPA,VIVO n.k

Ukigusa SAMSUNG, IPHONE,SONY,NOKIA andika maumivu
Nakazia Tena watanzania acheni ujinga.

Ukienda kariakoo nenda kwa ajili ya kununua Tecno, Itel, Infinix, oppo, vivo n.k

Ila ukijichanganya kununua Samsung, iPhone, Sony, Nokia n.k lazima upigwe. Narudia tena lazima upigwe. Otherwise ukanunue simu kwa wahindi au waarabu. Wabantu Wenzetu ni takataka hawana uaminifu kabisa.

Kazi yetu tumeshamaliza kuwapa tahadhari tusisikie vilio tena humu ndani.

Usimuamini mtanzania mweusi (mbantu) akuuzoe simu pale Kariakoo utalia. Wahindi hata akikuuzia simu feki ni waoga Sana kwenda polisi au ukimtishia suala la uhamiaji anaogopa. Ila hawa wabantu Wenzetu utajua.

Nendeni mkanunue vitu kwa wahindi.

Tumemaliza.
 
Maajabu kweli hayaishi Tanzania hivi kweli mtu na akili zake ukanunue sim kariakoo? Si bora mniuwe
Mkuu mda ndo hatuna ,unafanya kazi mjini na kariakoo unapita kila siku unatoka kazini masaa yameenda huo mda wa keenda mlimani ndo tunakosa,unaamua ngoja nipite hapa fasta nichukue simu unachukua kesho yake unatazama simu unakutana na madudu.siku hizi namtuma tu mtu mlimani anaenda kuniletea.
 
Mkuu mda ndo hatuna ,unafanya kazi mjini na kariakoo unapita kila siku unatoka kazini masaa yameenda huo mda wa keenda mlimani ndo tunakosa,unaamua ngoja nipite hapa fasta nichukue simu unachukua kesho yake unatazama simu unakutana na madudu.siku hizi namtuma tu mtu mlimani anaenda kuniletea
Mkuu mbona weekend zipo ?

Sasa hivi maduka mengi ya mlimani city wana account twitter, Instagram n.k na wanafanya delivery.

Tatizo kubwa watanzania sisi tunapenda kufanya vitu kimazoea.
 
Kikukweli inaboa
Na rafk yangu nmesoma nae msing ni fund simu pale nilmpelekea Galaxy j7 anibdlshie kioo akadai kioo kizur (0rg) n Tshs 100,000

Nkampa lak moja aka fix kioo (Samsung wenyew iko kioo wanauza 135000/-

Bwana wew jamaa akalalamika ajabakiw hata na mia kumbe ni utapeli tuu nimetumia simu miez 3 kioo kimepga mistar na giza hakionyeshi (nazn alinunua Cha 25000 au 35000)

Dah asee nmefata namkazia Bado anasem kioo chenyew na anatak kuniuzia kioo kngen 70,000 nikateman nae

Kinachonikera nilmpelekea yey nkzan atakuw mwaminfu
 
Kariakoo ukitaka usalama unapoenda kununua chochote mfano charger, earphones, au simu tengeneza urafiki na wale mafundi simu, wapo baadhi waaminifu; angalau mmoja, mfanye ajione mshkaji wako kiaina.

Then wao wanajua vyote, charger OG za Samsung wanazijua na feki wanazijua, Simu feki wanazijua na OG wanazijua, so muulize kabla mwambie unataka simu OG au kifaa chochote yeye ndie atakuelekeza duka sahihi la kwenda.

Ukienda mwenyewe kununua direct kuna uwezekano mkubwa wa kupigwa.
 
Kikukweli inaboa
Na rafk yangu nmesoma nae msing ni fund simu pale nilmpelekea Galaxy j7 anibdlshie kioo akadai kioo kizur (0rg) n Tshs 100,000

Nkampa lak moja aka fix kioo (Samsung wenyew iko kioo wanauza 135000/-

Bwana wew jamaa akalalamika ajabakiw hata na mia kumbe ni utapeli tuu nimetumia simu miez 3 kioo kimepga mistar na giza hakionyeshi (nazn alinunua Cha 25000 au 35000)

Dah asee nmefata namkazia Bado anasem kioo chenyew na anatak kuniuzia kioo kngen 70,000 nikateman nae

Kinachonikera nilmpelekea yey nkzan atakuw mwaminfu
Pole Sana MKUU
 
Kikukweli inaboa
Na rafk yangu nmesoma nae msing ni fund simu pale nilmpelekea Galaxy j7 anibdlshie kioo akadai kioo kizur (0rg) n Tshs 100,000

Nkampa lak moja aka fix kioo (Samsung wenyew iko kioo wanauza 135000/-

Bwana wew jamaa akalalamika ajabakiw hata na mia kumbe ni utapeli tuu nimetumia simu miez 3 kioo kimepga mistar na giza hakionyeshi (nazn alinunua Cha 25000 au 35000)

Dah asee nmefata namkazia Bado anasem kioo chenyew na anatak kuniuzia kioo kngen 70,000 nikateman nae

Kinachonikera nilmpelekea yey nkzan atakuw mwaminfu
Hao mafundi na wauzaji lao moja,SAMSUNGI na LG yangu zilifia na kupotelea mikononi mwao wakati Tatzo ilikua dogo Sana,na hela nimeitoa Zaid ya elfu80

Wadau wengi simu zikiharibika hata kioo nawaambia watumie hvyohvyo ama wanunue mpya OG kabisa
Note.EPUKA KUNUNUA SIMU USED PIA NI MAJANGA
 
Back
Top Bottom