koncho77
JF-Expert Member
- Feb 26, 2014
- 7,811
- 10,444
Kimchepuko chako
kinakuandikia meseji
kama hii…
…Samahani baby
kama unavyojua
nimeokoka ,nimetubu
kanisani lakini nabii
kaniambia niwaombe
msamaha wote niliowakosea.
Nimemkosea sana
mkeo kwa kumwibia
mumewe na
nimepanga kuja
kumwomba msamaha
kesho nitakuja na nabii na Mchumba wangu
mpya niliempata
kanisani. Samahani kwa
usumbufu uliojitokeza
lakini hilo ni kwa ajili
ya utukufu wa bwana!!!
Wako Manka wa
Magorofani
kinakuandikia meseji
kama hii…
…Samahani baby
kama unavyojua
nimeokoka ,nimetubu
kanisani lakini nabii
kaniambia niwaombe
msamaha wote niliowakosea.
Nimemkosea sana
mkeo kwa kumwibia
mumewe na
nimepanga kuja
kumwomba msamaha
kesho nitakuja na nabii na Mchumba wangu
mpya niliempata
kanisani. Samahani kwa
usumbufu uliojitokeza
lakini hilo ni kwa ajili
ya utukufu wa bwana!!!
Wako Manka wa
Magorofani