Kanisa la kakobe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa la kakobe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwalimu, Feb 1, 2010.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,466
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Nilipita barabara ya Sam Nujoma jumamosi nikawakuta waumini wa Kakobe wamekaa nje ya kanisa hilo huku wamevaa t-shirts za njano mbele zimeandikwa "Baada ya Richmond sasa mmehamia makanisani" na nyuma zimeandikwa "Tanesco muogopeni Mungu" Naona hivi vijembe ni kwa ajili ya Serikali na Tanesco...
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hao watu wamekosa kazi...
    ni kawaida yao hao kwani kila mwaka wa uchaguzi ndio wanafanyaga vituko hivyo....
    wewe jiulize kwanini mwaka jana huyo KKB alikuwa kimyaaaaa!
     
Loading...