Kaniambia "huna hela wewe"


Teh teh teh ee!! Kuna mmoja yeye alichokifanya aliagiza kuku vizuri kabisa akala punje yani punje alafu akaagiza maji akanawajuu yake aisee ni story ndefu .....

Sijui alimanisha yeye niwamatawi ama kuku hakuiva kwakweli ukiwaingia kishamba mbona utajuta!
 
Umeambiwa live??? Una bahati sana ndugu yangu

Hivi nyota yako ni ipi vile.........

Astaghfir..........
 
Au pengine mwanetu hukupewa mzigo umejibaraguza tu humu!???

Yote yanawezekana ati"!!!
 
Au pengine mwanetu hukupewa mzigo umejibaraguza tu humu!???

Yote yanawezekana ati"!!!

Wew muongo other wise perfomance yako ilikuwa mbovu alikuwa anataka ajue kama waweza akakuta syo ndo akapata hy sababu
 
Tupaaa kuleee mbona wabeibi wapo wengi tu! Huyo sio type yako achana nae atakufilisi ukijifanya chenge then uje ulie tena hapa kuomba ushauri!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
au niendelee kupiga mzigo kikauzu tu?
[/QUOTE]

hapo ndio umenena, jitoe akili tu ye si anajifanya hana akili, hao watoto wa mitaa mirefu wanajifanyaga mataahira sana wala usipoteze muda nao consetrati kwenye business zako tu ujenge maisha your too your kuumiza kichwa na michepuko
 
loading........!
 
Sio kila kingaacho ni dhahabu,kama uko tayari kujibebesha gunia la misumari kichwani sawa dogo !!!
 
Kanogewa na utamu, vinginevyo angesepa kimya kimya bila hata kuanzisha uzi hapa...Chezeya utamu weye!!!

Kama umeshapiga mzigo unataka nini zaidi??
 
Kama huna hela ulitaka akwambieje?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…