Earthmover
JF-Expert Member
- Sep 28, 2012
- 26,010
- 25,350
Hata Somalia hawako hivyo....Ondoa Ujinga Wako hapa wewe
Hata Somalia hawako hivyo....Ondoa Ujinga Wako hapa wewe
Kafwirwe uko.Ondoa Ujinga Wako hapa wewe
Guess what? You mama called me dumb once, 9 months later u were born.Mtawala wa nchi alikua jaji, wakili au Mwendwa’ya mashitaka?
You are so dumb
Mahakama za maelekezoHivi, kwa kilichotokea leo kwenye kesi ya Lissu, hiyo mahakama nikiita ni kangaroo court nitakuwa nimekosea?
Hakika.Mahakama za maelekezo
That is sooo dumb and childishGuess what? You mama called me dumb once, 9 months later u were born.
Guess I wasn't so dumb after all😀😀😀.
Hautakuwa umekosea chochote.Hivi, kwa kilichotokea leo kwenye kesi ya Lissu, hiyo mahakama nikiita ni kangaroo court nitakuwa nimekosea?
Wewe malaya kama hukumu walikuwa hawaijui uliinzi wote wa nini na internet mkaikata mbwa nyinyiMtawala wa nchi alikua jaji, wakili au Mwendwa’ya mashitaka?
You are so dumb
Huijui TanzaniaWewe malaya kama hukumu walikuwa hawaijui uliinzi wote wa nini na internet mkaikata mbwa nyinyi
Mbwa kama wewe mnatuharibia nchi 🤬🤬Ondoa Ujinga Wako hapa wewe
Ngoja tumcheki Rostam Aziz kwa ufafanuziMtawala wa nchi alikua jaji, wakili au Mwendwa’ya mashitaka?
You are so dumb
Wewe senge nipo na mama yako nakutafutia mdogo wako mbwa wrwr uache kudekaHuijui Tanzania
La kuhusu umalaya, yes I am!! Na nagonga mademu aina yako kirahisi sana