Kanali Martini Mkisi kweli maisha ni gwaride

Kanali Martini Mkisi kweli maisha ni gwaride

Akiingia kwenye pindi au kama anahutubia
Anaanza kuzungumzia familia yake kwanza.

Familia yangu yote hakuna mwenye Degree, ni masters kwenda juu,
Mimi na mke wangu tuu kitanda chetu kinalaliwa na degree 4.
Nina pesa mbwa haruki,
Mkuu wa shule kubwa kabisa Tz na east africa,
Mwanajeshi pekee handsome na aliyesoma...
Ukiona gari yangu inapita manzese ujue imeibiwa, toa taarifa,
Nalipwa mshahara na Jeshi, Shule na vyuo.

Hapo hajazungumzia magari,
Hajataja sifa za mwanae,
Hajataja backgroud ya kwao....

Hahaa anyway ni mtu poa na smart sana, hayo mengine ni mambo binafsi
Huyu pimbi alinipiga kofi kwa kosa la kuvaa mlegezo dahhh 😁 😁 😁 kojo likatoka *****
 
Au sababu afande Mkisi pia alikua msomi sana kwa kipinde kile mjeda unamfundisha hadi UDSM still ni headmaster jite na bado ni Kanali jeshini alikua kichwa haswa Soo wakubwa zake pia hawakupenda maendeleo yake japo alikua kichwa sana
 
Back
Top Bottom