unasubiri nini maana hapo unapoteza tu muda! Mwishowe atakufanya single mumy wa kupumzikia. Kimbia.Ilo nalo neno nina boyfriend ni mwaka Wa saba huu, hata nyumbani kwao hataki kunipeleka, najuana na marafiki zake tu..najipa moyo eti namsubiri akiwa tayari ila naona muda kwake haufiki..nazeeka buree...mambo haya magumu sana
Aisee asante mkuu yana ukweli kiasi chake.....
Unaswampa badoIlo nalo neno nina boyfriend ni mwaka Wa saba huu, hata nyumbani kwao hataki kunipeleka, najuana na marafiki zake tu..najipa moyo eti namsubiri akiwa tayari ila naona muda kwake haufiki..nazeeka buree...mambo haya magumu sana
Yes dear friend ntakutumia na kadi kabisa uaminiAmeen...Mungu awatangulie!
Vizuri sana kama umemsamehe..fanya umuoe tu!
safi sana ntajumuika nanyi..!Yes dear friend ntakutumia na kadi kabisa uamini
Ntafurah pia kujumuika na yako pia dear friend ....na pia ntafurah kukuona ukijumuika nami.safi sana ntajumuika nanyi..!
ya kwangu ntakualika pia!
Yaani miaka 7 umeshachokwa. Subiri utaisikia harusi yake na mwanamke mwingine. Ninakushauri chapa lapa. Ingia usoni mwa Mungu akupe mume. Huyu siyo mume material. Utakuja kulia.Ilo nalo neno nina boyfriend ni mwaka Wa saba huu, hata nyumbani kwao hataki kunipeleka, najuana na marafiki zake tu..najipa moyo eti namsubiri akiwa tayari ila naona muda kwake haufiki..nazeeka buree...mambo haya magumu sana
usijali mineNtafurah pia kujumuika na yako pia dear friend ....na pia ntafurah kukuona ukijumuika nami.
Harusi yako na yule mbabu? [emoji125] [emoji125]usijali mine
tutakua pamoja
[emoji23] [emoji23] [emoji23] huyo huyoo!Harusi yako na yule mbabu? [emoji125] [emoji125]
Wote tunafanya kazi na degree zetu tangu 2012Dada unasubiri mpaka malaika waje wakuambie hapo unapoteza muda? Au umri mnasoma bado?
Tulianza tukiwa chuo 1st yr now in 4 yrs tumemaliza chuo na wote tunafanya kazi nzuri tu, ila huyu bwana hana mpango kanisaa tho wrote no under 30yrs may be he is too young but Kwa msichana umri unapepeaMungu wangu Mtoto kaanza la kwanza na kamaliza la saba,Kweli love is blind unajionea kawaida tu mwenyewe, just pray & wait for unexpected to happen