lara 1
JF-Expert Member
- Jun 10, 2012
- 15,700
- 29,210
Habari zenu wakuu!
ESPITECH COMPANY ni mabigwa wa kusupply na kufunga vifaa vya solar Tanzania. Wana wataalamu wa solar energy wenye uzoefu na wamefunga mitambo ya solar kwa wateja mbalimbali.
Wanauwezo wa kuwahudumia wateja wa aina zote, Wameshafanya miradi mbalimbali ambayo imeleta matokeo mazuri, ya uhakika na yakuaminika inayojumuisha
Kufunga Solar kwenye ofisi za miradi na asasi mbalimbali za vijijini.
Kufunga Solar kwenye minara ya simu ya kampuni kubwa ya simu.
Kufunga Solar kwenye Hoteli kadhaa za kitalii mbugani.
Kufunga Solar kwenya Dispensary ya vijiji kadhaa
Kufunga Solar shule kadhaa za Sekondari
Kufunga Solar Majumba ya vijijini ya wananchi wa kawaida na vizito kadhaa.
Kama ungependa kuona client base yetu tafadhali tuwasiliane na unakaribishwa.
Bei inategemea na ukubwa wa mradi, ila bei inaridhisha, na kazi unapata ya uhakika.
Mawasiliano
Office Location
Arcade House, 1st Floor, Old Bagamoyo Road, Mikocheni B
Address
P.O .Box 29961
Dar es Salaam
Mobile:
+255 (0) 654 322 585
Email: info@espitechtz.com
Website: Espitech | Home
ESPITECH COMPANY ni mabigwa wa kusupply na kufunga vifaa vya solar Tanzania. Wana wataalamu wa solar energy wenye uzoefu na wamefunga mitambo ya solar kwa wateja mbalimbali.
Wanauwezo wa kuwahudumia wateja wa aina zote, Wameshafanya miradi mbalimbali ambayo imeleta matokeo mazuri, ya uhakika na yakuaminika inayojumuisha
Kufunga Solar kwenye ofisi za miradi na asasi mbalimbali za vijijini.
Kufunga Solar kwenye minara ya simu ya kampuni kubwa ya simu.
Kufunga Solar kwenye Hoteli kadhaa za kitalii mbugani.
Kufunga Solar kwenya Dispensary ya vijiji kadhaa
Kufunga Solar shule kadhaa za Sekondari
Kufunga Solar Majumba ya vijijini ya wananchi wa kawaida na vizito kadhaa.
Kama ungependa kuona client base yetu tafadhali tuwasiliane na unakaribishwa.
Bei inategemea na ukubwa wa mradi, ila bei inaridhisha, na kazi unapata ya uhakika.
Mawasiliano
Office Location
Arcade House, 1st Floor, Old Bagamoyo Road, Mikocheni B
Address
P.O .Box 29961
Dar es Salaam
Mobile:
+255 (0) 654 322 585
Email: info@espitechtz.com
Website: Espitech | Home