Kampeni leo'Karibu Iringa John Magufuli!'

Kampeni leo'Karibu Iringa John Magufuli!'

Jamani kuna Magufuli wangapi??

Maana Jamhuri Morogoro leo kuna Magufuli mwingine huku
 
UKAWA nawafananisha na wale watu wafupi(sio mbirikimo).Hawa huongea kwa kupayuka wakidhani sautı zao nazo ni fupı na hvyo kukazana ili wasikike.Wakıwa wawil sehemu unaweza kudhani wapo 20.Ukawa wanalazimisha kuwa n wengi sbbu ya kelele na ubishı wa kijinga kila pahala wakati wenye akili wapo kimya.Wakiona watu kwenye mikutano yao,wanadhani wote n wao, kama Mazuzu!!
 
Hakuna mwenye muda wakati mwenye muda ni wewe? Kama huna muda mbona hapo umecomment? Watu wengine bwana, majanga tu.

Eti utarajie Tanzania kuendelezwa na watu kama hao.Ilı waache kuvuta bangi na kujishughulisha wanataka mabadiliko ya Chama.
 
Huko wanaenda wapigakura halisi..sio nyie vijana wa 4U Movement na M4C mmeagizwa mfungue accounts/ID zaidi ya 50 kila mmoja ili kutengeneza buzz kwenye mitandao ya jamii...mnajisahau kuwa tarehe 25 Oct ni "Kichwa kimoja, Kura moja!" Kichapo kipo palepale...
Nadhani kumbukumbu za 2014 serikali za mitaa bado zipo fresh akilini mwenu
 
Ndo nani magufulii??

Utamjua tu MAGUFULI, subiria siku ya kuapishwa Rais wa tano wa Tanzania utajua MAGUFULI ni nani. Labda nikusaidie, Magufuli ndio rais wa tano wa Tanzania. Upo hapo wewe mnywa viroba?
 
Back
Top Bottom