Kampani ya mdada yakwenda kwenye Harusi.


kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,971
Likes
1,547
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,971 1,547 280
Kwa mdada ambaye atakuwa huru kunipa kampani kwenye harusi ya rafiki yangu anakaribishwa sana. Harusi itakuwa tarehe 01/12/2012 Jumamosi, ukumbi giraffe ocean view hotel. Ni - PM.
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
682
Likes
35
Points
45
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
682 35 45
Tuhakikishie kua gharama zote ni juu yako, ikiwemo pamba za bidada.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
baada ya hapo tunaelekea wapi....mi nitakuja kukupa company........
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,971
Likes
1,547
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,971 1,547 280
hahahaha!!! we baki huko huko. kizai zai utagharamia pamba nyepesi na mapouwwder??? kupendeza muhimu.
Yap, kampani nilipata. Harusi zinatamanisha kuoa, lakini demu niliye nae namuona kama vile +ve na -ve haeleweki.
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,971
Likes
1,547
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,971 1,547 280
baada ya hapo tunaelekea wapi....mi nitakuja kukupa company........
Harusi ilikuwa poa. Baada ya harusi ningekukimbia nilizidiwa kidogo na red wine, ila ningekuachia nauli ya bodaboda.
 
amu

amu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,349
Likes
6,240
Points
280
amu

amu

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,349 6,240 280
Embu niambie baafda ya kupata kampani ulimtambulisheje?mlipiga stori gani?
Kuna vitu vigumu kuelewa ujue
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,971
Likes
1,547
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,971 1,547 280
Embu niambie baafda ya kupata kampani ulimtambulisheje?mlipiga stori gani?
Kuna vitu vigumu kuelewa ujue
Nilimtambulisha ni rafiki yangu, stori nyingi zilikuwa kuhusu harusi yenyewe jinsi ilivyo, je yeye akiolewa angependa harusi yake iweje, changamoto za kazini na mengine mengi.
 

Forum statistics

Threads 1,213,713
Members 462,214
Posts 28,487,339