yungsteval
JF-Expert Member
- Feb 21, 2014
- 309
- 109
Habari JF,
Tunauza kamba za mkonge zinazozalishwa na METL morogoro pamoja na magunia maalumu kwa ajili ya kupakia kahawa;
Kamba ya Mkonge mita 100: Piece 10 kwa sh. 15000
mita 200: Piece 10 kwa sh. 30000
na mita 1000: Piece 2 kwa sh. 30000
Gunia moja la nchi 41.5 kwa sh. 3800 kila moja
Piga simu 0763434194 utaletewa mzigo hadi mlangoni kwako na hautalipia gharama za usafirishaji.
Huduma hii ni kwa watu wa Mwanza, Shinyanga, Mara na Kagera.
Tunauza kamba za mkonge zinazozalishwa na METL morogoro pamoja na magunia maalumu kwa ajili ya kupakia kahawa;
Kamba ya Mkonge mita 100: Piece 10 kwa sh. 15000
mita 200: Piece 10 kwa sh. 30000
na mita 1000: Piece 2 kwa sh. 30000
Gunia moja la nchi 41.5 kwa sh. 3800 kila moja
Piga simu 0763434194 utaletewa mzigo hadi mlangoni kwako na hautalipia gharama za usafirishaji.
Huduma hii ni kwa watu wa Mwanza, Shinyanga, Mara na Kagera.