Kamati ya Uongozi wa Bunge yakutana Kwa Dharura

MeinKempf

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
11,107
2,000
Sasa hapo wanakutana vipi kwa dharura wakati kila kinachoenda kujadiliwa kishajulikana.
na wana mpa zawadi ya nini wakati yeye anafanya mambo hayo kw auzalendo wake mwenyewe..?
chamsingi tumuunge mkono mh JPM kwa haya aliyoyafanya kwani anaanza kuvivaa viatu vya babu Nyerere
na sokoine.
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,386
2,000
Kupoteza muda na raslimali bure maana hao wabunge ndiyo hao hao waliopitisha miswada mibovu,leo wanapongezana hata sijui wanachopongezana upuuzi mtupu.

Sifa mahali ambapo hakuna cha kusifia.Miaka 19 walikuwa busy kuwatukana wapinzani,leo madini yanaisha ati tupongezane.
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,674
2,000
Huu ni ujinga mwingine. Kamati ya maadili badala ya kumjadili mbunge mwenzao, joka lenye makengeza, ambalo limetajwa waziwazi kwenye ripoti, eti sasa linakaa kumpongeza rais. Mfyuu.
 

BOMBAY

JF-Expert Member
Apr 16, 2014
4,547
2,000
Kupoteza muda na raslimali bure maana hao wabunge ndiyo hao hao waliopitisha miswada mibovu,leo wanapongezana hata sijui wanachopongezana upuuzi mtupu.

Sifa mahali ambapo hakuna cha kusifia.Miaka 19 walikuwa busy kuwatukana wapinzani,leo madini yanaisha ati tupongezane.
Sawa mke wa rahisi Tieloesi.Lissu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom