Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamati ya Ngwilizi bado!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, Sep 23, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,452
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    ile kamati ndogo ya bunge iliyondwa kuchunguza tuhuma za baadhi ya wabunge kupokea rushwa haijamaliza kazi? majina ya wabunge wala rushwa yawekwe hadharani ili taratibu za kisheria zifuate!!
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,053
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    sijui hii mijamaa inafanya nini huko maana hatusikii chochote. Usikute washatuzuga tayari. Mwenye habari jamani atujuze.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora hata isimalize kazi,kwani hata kamati zilizotangulia zilileta nini kwa taifa letu hili la walalahoi
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Wapo wanakula bata tu na kula per diems za kufa mtu. Si unajua nchi hii inavyoliwa?
     
  5. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mafisadi hao kwa kofia nyingine!!
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu usiniite fisadi nachokuambia kina ukweli, anzia kamati ya akina Nyarari, njoo kamati ya akina judge Kipenka na mwenziwe, njoo kamati ya Dr Ulimboka, kamati ya David Jairo zote ni hewa.Hata kamati ya Richmond kwangu ilikua hewa tu maana ingekuwa ya ukweli tusingekuwa tunasumbuliwa na Dowan.Sio ni bora wakae watulie tujue kimoja
     
Loading...