Kamati ya Lugumi imepotelea wapi?


kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Naomba kujuzwa,ile kamati ya bunge inayoshughulikia swala la lugumi imeishia wapi?
Je, kazi waliopewa wamemaliza?
Je, ripoti ya uchunguzi wameiwasilisha bungeni?
Je, Bunge limetangaza au limechukua hatua zipi kuhusu ilo swala?

Natumaini nitapata majibu ya maswali yangu.
 
M

mwl

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,055
Likes
781
Points
280
M

mwl

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,055 781 280
Sijui kama utapata majibu, subiri kutoka lumumba.
 
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,084
Likes
3,148
Points
280
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,084 3,148 280
imepptelea ile barabara iendayo LUMUMBA!!! chezea KAZI 2!
 
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
1,649
Likes
515
Points
280
Age
56
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2013
1,649 515 280
nchi hii kuna mambo ya ajabu, inahitaji uvumilivu
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
mkuu.

ripoti imekamilika pengne itaanza kuchambuliwa na kufanyiwa maamuz
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
961
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 961 280
Interesting drama
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Miongoni mwa madudu sita ni kwamba Kamati haijaiona mkataba wa Lugumi na Jeshi la Polisi. "Nitawalinda wastaafu ili waishi kwa amani". Ndg zangu issue ya Lugumi inagusa familia ya Msoga inayotakiwa kupumzika kwa amani. Tusikomalie jambo lisilowezekana kama kusaka miguu ya nyoka. Saidi Mwema na Msoga wanaoleana. Saidi Lugumi ni mkwe wa Mwema...changanya na yako.
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,027
Likes
3,812
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,027 3,812 280
Miongoni mwa madudu sita ni kwamba Kamati haijaiona mkataba wa Lugumi na Jeshi la Polisi. "Nitawalinda wastaafu ili waishi kwa amani". Ndg zangu issue ya Lugumi inagusa familia ya Msoga inayotakiwa kupumzika kwa amani. Tusikomalie jambo lisilowezekana kama kusaka miguu ya nyoka. Saidi Mwema na Msoga wanaoleana. Saidi Lugumi ni mkwe wa Mwema...changanya na yako.
umemaliza kila kitu mkuu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,815
Likes
119,753
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,815 119,753 280
Miongoni mwa madudu sita ni kwamba Kamati haijaiona mkataba wa Lugumi na Jeshi la Polisi. "Nitawalinda wastaafu ili waishi kwa amani". Ndg zangu issue ya Lugumi inagusa familia ya Msoga inayotakiwa kupumzika kwa amani. Tusikomalie jambo lisilowezekana kama kusaka miguu ya nyoka. Saidi Mwema na Msoga wanaoleana. Saidi Lugumi ni mkwe wa Mwema...changanya na yako.
Very short but xtremely clear
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Miongoni mwa madudu sita ni kwamba Kamati haijaiona mkataba wa Lugumi na Jeshi la Polisi. "Nitawalinda wastaafu ili waishi kwa amani". Ndg zangu issue ya Lugumi inagusa familia ya Msoga inayotakiwa kupumzika kwa amani. Tusikomalie jambo lisilowezekana kama kusaka miguu ya nyoka. Saidi Mwema na Msoga wanaoleana. Saidi Lugumi ni mkwe wa Mwema...changanya na yako.
Na Bungeni amna upinzani tutegemee wabunge wa ccm kuipiga danadana.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Nitawalinda wastaafu wote!!
 
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2015
Messages
2,675
Likes
3,171
Points
280
Age
40
H

HEKIMA KWANZA

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2015
2,675 3,171 280
Nitawalinda wastaafu wote!!
Kumbuka Lema alisema nini, 'anatafutwa mtu sio Lugumi' Sasa mlengwa ameshafukuzwa kazi hakuna anayetaka Lugumi.
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Mahakama ya mafisadi ipo kwa ajili ya wanyonge,mapapa yatapeta tu!
 
47pro

47pro

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
1,205
Likes
219
Points
160
Age
28
47pro

47pro

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
1,205 219 160
Naomba kujuzwa,ile kamati ya bunge inayoshughulikia swala la lugumi imeishia wapi?
Je, kazi waliopewa wamemaliza?
Je, ripoti ya uchunguzi wameiwasilisha bungeni?
Je, Bunge limetangaza au limechukua hatua zipi kuhusu ilo swala?

Natumaini nitapata majibu ya maswali yangu.
Njoo msoga
 

Forum statistics

Threads 1,236,382
Members 475,125
Posts 29,256,251