Uso wa nyoka
JF-Expert Member
- Mar 17, 2014
- 4,791
- 2,381
Mimi ni kijana wa miaka 35, Nimejiajiri, na nayamudu maisha yangu.
Kipato changu ni cha wastani na nashukuru maisha yangu si mabaya.
Natafuta mwanamke mwenye umri huo, mwenye moyo mpweke anaehitaji faraja na upendo. Sitapenda kujua kama ameolewa au lah lakini nachojali ni furaha tutakayoshare tukiwa wawili.
Awe na appetite ya kufanya mapenzi na asiwe muoga wa kuniambia anachohitaji nimtimizie chumbani au ambacho anatamani tujaribu. Nataka mtu anaetamani to have fun.
Napenda kutoka out, Kuogelea, Sinema tukiwa wawili na mengine tutazungumza baada ya kuonana.
Ambae yuko interested ani PM.
Kipato changu ni cha wastani na nashukuru maisha yangu si mabaya.
Natafuta mwanamke mwenye umri huo, mwenye moyo mpweke anaehitaji faraja na upendo. Sitapenda kujua kama ameolewa au lah lakini nachojali ni furaha tutakayoshare tukiwa wawili.
Awe na appetite ya kufanya mapenzi na asiwe muoga wa kuniambia anachohitaji nimtimizie chumbani au ambacho anatamani tujaribu. Nataka mtu anaetamani to have fun.
Napenda kutoka out, Kuogelea, Sinema tukiwa wawili na mengine tutazungumza baada ya kuonana.
Ambae yuko interested ani PM.