Songea hapo, maeneo ya white house kwenye eneo la matco.Ni wapi hapa View attachment 1116345
Ni wapi hapa View attachment 1116345
ShinyangaNi wapi hapa View attachment 1116345
Ukifanikiwa nami nijulisheNipo kwa akina kaTembo na akina ngoNyani hapa niwasabahi kesho naelekea Tunduru kucheki fursa huko...kuna babu nasikia ana duka linajiuza lenyewe nataka nipite anipe maujanja
Hahaa mkuu ulikuwa hapo moon light kwa mama Tarimo unapata mbuzi ya kingoni. Maeneo yangu hayo ingawa sipo muda mrefu huko.Wewe kweli mwenyeji nilikuwa jirani hapa napata mbuzi mwenye pua mchongoko
Yaah sure pana mbuzi kanona sana mkuu na hii ikiwa first time mkoa huu nimekaribishwa uzuri sana na mdudu wanamuwezeaHahaa mkuu ulikuwa hapo moon light kwa mama Tarimo unapata mbuzi ya kingoni. Maeneo yangu hayo ingawa sipo muda mrefu huko.
Hi ndio jamiicodum ulipo tupoWewe kweli mwenyeji nilikuwa jirani hapa napata mbuzi mwenye pua mchongoko
Msalimie Mzee wangu huyo Mtali kidonga.Nipo kwa akina kaTembo na akina ngoNyani hapa niwasabahi kesho naelekea Tunduru kucheki fursa huko...kuna babu nasikia ana duka linajiuza lenyewe nataka nipite anipe maujanja
na yule wa duka la asali linalojiuza lenyewe hujapotia hapo njombe jirani na mpaka wa Ruvuma? tehNipo kwa akina kaTembo na akina ngoNyani hapa niwasabahi kesho naelekea Tunduru kucheki fursa huko...kuna babu nasikia ana duka linajiuza lenyewe nataka nipite anipe maujanja
Mkuu usisahau kumsalimia Ngonyani na Mapunda wambie ntakuj kuwasabaiNipo kwa akina kaTembo na akina ngoNyani hapa niwasabahi kesho naelekea Tunduru kucheki fursa huko...kuna babu nasikia ana duka linajiuza lenyewe nataka nipite anipe maujanja
Duka linajiuzaje lenyewe mkuu??Nipo kwa akina kaTembo na akina ngoNyani hapa niwasabahi kesho naelekea Tunduru kucheki fursa huko...kuna babu nasikia ana duka linajiuza lenyewe nataka nipite anipe maujanja